Thảo Luận Games dành cho V3rd Other Size

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi kecuoigio, 31 Tháng mười hai 2006.

1. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Hay thật đấy, lâu lắm không chơi mấy cái trò nuôi ảo này rùi, nhưng thú ảo có sử dụng cái camera này có cảm giác thật là hay ....Giá như khi sờ vào đầu Pet được lâu lâu nữa thì hay hơn ....Dúng là các nhà viết PM cao thủ thật .....
  2. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    i

Cái đó là do link die đấy bạn ạ. Bạn phải chú ý xemi ngày tháng năm nó post bài chứ [​IMG]

3. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Nếu có rồi các bạn vào ý trao đổi dễ sai chủ đề . Post ở ngoài tiện hơn và cập nhật thêm mobile khác cho games này không cần post mới nữa mà chỉ thêm phiên bảng . Hơn nữa dễ dàng trong việc tìm kiếm với từ khóa hơn !
  4. xichlodap

xichlodap Thành viên

Được Like:
    0
    Thank các bạn nhiều
  5. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Gameloft Assassin's Creed

Bạn nào có thể cho mình biết làm sao chỉnh để chơi phần cấp khó của trò chơi này ?

Thanks all vì đã đọc !
  6. mode

mode Thành viên

Được Like:
    1
    lam cách nào để đi qua mission 2 level 1 vậ bạn mình đi tới câ cầ gãy hêts bít đường đi rồi#-o
  7. conduongmauxanh

conduongmauxanh Thành viên

Được Like:
    0
    game này đỉnh lắm mình chơi thấy hay ghê giống hoàng tử ba tư ấy
  8. zidane89

zidane89 Thành viên

Được Like:
    221
    Mình chơi xong game này rồi. Bạn hãy nói cụ thể đang mắc ở đoạn nào?
  9. mode

mode Thành viên

Được Like:
    1
    mắc ở đoạn mà vừa nhảy qua cây cầu gảy di thêm 1 đoạn nữa toi mấy bàn chông đưa lên hoài ma không thut xuống đó bạn lam sao đi qua đươc vậy?
  10. PHONG111

PHONG111 Thành viên

Được Like:
    3
    bạn cho mình hỏi chút.vòng 9.1 tới lúc giết 2 thằng giặc xong co 3 cái nút dưới đất thì làm sao đi tiêp được vậy.mình chơi tới đó là bí luôn,nản quá nên nghí cả tháng nay rùi