Thảo Luận Games dành cho V3rd Other Size

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi kecuoigio, 31 Tháng mười hai 2006.

1. mobileman

mobileman Thành viên

Được Like:
    258
    Bạn nào có bản tiếng Anh cho E71 không? mình đang chơi bản tiếng Ý chỉ biết Si, No thôi, còn lại nó nói những cái khác thì mù tịt. chơi mãi mới đến bài 3
  2. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Bạn đi lại từ đầu vòng 9.1 đến chổ lấy mìn bạn lấy mìn đặt giữa cây cột 2 lần để cho em ở trên chạy qua rồi đi tới chổ có 3 nút tiêu diệt 2 , 3 hay 4 tên địch xong thì bạn đạp 3 nút nổi thì cái bụt thấp sẽ nâng cao lên để bạn đi tiếp tục .
    PHONG111 thích bài này.
  3. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    bác nào up hộ em file cài với
    thanks
    :">
  4. Liemlovevn

Liemlovevn Ex-Mod

Được Like:
    7,919
    Hiện tại chỉ có bảng này với nhiều ngôn ngữ 2 bạn dùng thử nhé .
    Mã:
    [URL="http://www.filefactory.com/file/daf852/n/Gameloft_Assassin_s_Creed_HD_ML_EN_DE_SP_FR_S60v3_SymbianOS9_2_SIGNED_sisx"][I][B][COLOR=teal]http://www.filefactory.com/file/daf852/n/Gameloft_Assassin_s_Creed_HD_ML_EN_DE_SP_FR_S60v3_SymbianOS9_2_SIGNED_sisx[/COLOR][/B][/I][/URL]</B>

rain_ho and mobileman like this.
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Game này chơi lâu rồi, thằng trùm biến biến, mình choảng nó vỡ đầu.:> phong cách leo tường của thằng ubisoft thì giống khỉ xưa nay.
  6. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Mình cũng đã chơi xong nhưng không chọn được phần khó. Chẳng hiểu sao nữa. Mình chơi phần dễ thôi. Không biết có phải là chơi phần trung bình xong thì phần khó mới chơi được. Chơi phần dễ thì chỉ đến lever11 đã kết thúc rồi. Trong khi kiểm tra trong file đã cài có tới lever 14 cơ.
  7. mercury1012

mercury1012 Thành viên

Được Like:
    99
    Tui chơi đến cuối rồi bình thường mọi level chơi rất hay và thú vị thế nhưng đến level cuối cùng đánh nhau chán phèo, đến bến cảng thì oánh nhau với 1 thằng to khủng bố gấp đôi mình đánh lần đầu còn bỡ ngỡ nên thua nhưng lần 2 thì... chỉ cần ấn 6, 9 nhanh và kịp thời một lúc là nó lăn đùng ra thua mình rồi. :hug:
  8. kaka678

kaka678 Thành viên

Được Like:
    5
    Bạn có thể cho mình xin link download Gameloft Tennis Open 2007 Feat Lleyton Hewitt cho máy 7610 được ko ? link trên bạn post bị die rồi,cảm ơn bạn nhiều mình đang cần gấp !!!
  9. kuku001

kuku001 Thành viên

Được Like:
    1,665
    em sẽ biên soạn game cho 3250 rồi sẽ post lên sơm nhất.:D
  10. phamthaianh_1988

phamthaianh_1988 Thành viên

Được Like:
    1
    có ai có game này resize cho N91 và 3250 hok?cho mình xin với. mìh tìm hoài nhưng chỉ có loai màn hinh 240*320 thui.thiệt thòi quá. Game hay mà.

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Đây là game nuôi rồng ảo...dung lượng 7,15MB và khi cài thì cần 10MB thẻ nhớ...
    Một game nuôi thú ảo xuất sắc về mặt đồ họa và âm thanh thì càng xuất sắc...rất hiếm game mobile mà âm thanh hay như thế.Ngoài ra game còn dùng Mircophone để chơi và tương tác với con rồng...
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]