Thảo luận Nokia 5233

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi doanhach, 6 Tháng năm 2010.

1. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    mua 1 bộ GPS rời về nghĩ cách độ là ok :))

nói vậy thôi ,phần cứng nó đã kh hỗ trợ rồi thì kh h@ck đc đâu bạn ơi!
    Robinhood23134 thích bài này.
  2. QuanDay

QuanDay Thành viên

Được Like:
    1
    Các pro cho em hỏi: máy của em dùng mạng vina vẫn chat chít bình thường nhưng tự nhiên mấy hôm nay vào mạng toàn báo lỗi connection not available. Em thay sim vào máy khác vẫn vào được, lắp sim khác vào máy cũng vẫn ko kết nối được=> do máy. Nhưng Fomat cũng vẫn thế. Hic. Các bác giúp với
  3. [C]raz[Y]

[C]raz[Y] Ex-Mod

Được Like:
    2,578
    Bạn sử dụng Sim của mạng khác xem sao.
  4. QuanDay

QuanDay Thành viên

Được Like:
    1
    E dùng sim của viteo cũng không đc.:-<:-<
  5. Progesco

Progesco Thành viên

Được Like:
    0
    Hỏi về bộ nhớ trong của Nokia 5233

Mình dùng máy 5233, không hiểu vì sao dùng lượng bộ nhớ trong ngày càng giảm, dù cho các phần mềm đều cài trên thẻ nhớ. Mình đã thử xóa hết cookie, cache của trình duyệt web, xóa log, tin nhắn nhưng vẫn chỉ còn trống khoảng 1mb ( trc đây là hơn 20mb )
  6. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    bác có update OVI không? chụp hình hay quay camera,ghi âm recoder ... bác đều lưu toàn bộ trên thẻ chứ?
  7. Progesco

Progesco Thành viên

Được Like:
    0
    quay phim chụp ảnh đều lưu vào thẻ. thứ duy nhất thường xuyên sử dụng trên máy là opera mobile, nhưng mình cũng đã xóa cache và history rồi :(
  8. quangcon1980

quangcon1980 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi tí về rompatcher với,em có chép mấy cái file *.rmp vào thư mục patch ở thẻ nhớ nhưng sao vào Rom thì ko thấy file đó, tại sao vậy các bác ? Em thanks trước nhé !
  9. tuxedo20489

tuxedo20489 Thành viên

Được Like:
    3
    bạn down file này về giải nén và coppy vào thẻ nhớ theo đường dẫn E:/patches nhé. sau đó vào lại rompatcher và apply hai file trong đó là được chúc bạn thành công

Các file đính kèm:

10. cuteo1988

cuteo1988 Thành viên

Được Like:
    0
    Hi các bạn. Con 5233 của mình đột nhiên bữa nay bị lỗi khi goi đi hoặc người khác gọi tới thì ko nghe thấy gì, mà mình nói thì người ta nghe. Mở loa ngoài hoặc tai nghe thì nghe được bình thường. Bạn nào đã tường bị lỗi này hoặc biết cách sửa thì giúp mình nhé. Thanks nhìu!