Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    Bạn này sao box nào cũng thấy mặt thế nhỉ?****? Vừa ở box N73 bây h lại thấy ở đây :-ss
    Đã ai dùng phần mềm Luna calendar cho 57 chưa nhỉ? HIển thị tốt nhưng chẳng biết thoát ra = cách nào?
  2. trungthu3006

trungthu3006 Thành viên

Được Like:
    0
    hehehehehe

mấy bác cho hỏi muốn download soft cho máy 5610 thì vào đâu ahj< cảm ơn các bác nhìu nhìu:-/
  3. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    Mới mua một chiếc 5700 còn BH đến 30 tháng 12 đủ phụ kiện. Máy khá mới 2T5. Chắc mai ngày kia hàng mới về. Có gì các bạn giúp đỡ.
  4. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    bác vào topic nào dành cho symbian S40 ấy!
  5. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    FW mới nhất là 5.11 roài đó bạn, up đi thoai chơi game cho ngon lành cành đào!
  6. trungthu3006

trungthu3006 Thành viên

Được Like:
    0
    thank các bác nhìu nhìu
  7. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    quá hợp lý, nếu check đúng như những gì nói mà vẫn chưa mở ốc lần nào thì hợp lý rùi pa, về mà xài xem nó có sướng cả đêm khôn nào:hug:
    wtpwt thích bài này.
  8. ke0kul

ke0kul Thành viên

Được Like:
    94
    có gì đâu! mình xài 5700. sau khi tiễn em nó đi thì xài n73. hiện tại đang cầm thêm 1 em n82 nữa!;;);;);;);;);;);;)
    gianghv thích bài này.
  9. gianghv

gianghv Thành viên

Được Like:
    71
    Giàu thế nhỉ, mình cũng dùng cả N73 và 57 nhưng mình lại mua N73 trước, bây h đang định mua N82 đây nhưng chưa kiếm đủ hehehe....8-}

tiện thể đang muốn bán 57 mà chẳng ai mua, mình bán 3tr BH đến t4 năm sau, fullbox, đảm bảo máy zin, k phải cho luôn máy hehehe
  10. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    Đang ngồi ngâm cứu tự UP FW bằng JAF lên 5.11 ( mình đang dùng 3.83.1). Khó hiểu quá. Tiện có bạn nào có FW5.11 tiếng Việt không. Cho mình xin cái Link. Ngồi mãi mà chẳng làm được. Khi kick vào Use INI chọn máy xong lại thấy nó tự bỏ tick.:-****