Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Qua ĐÂY tham khảo nhé. Rất nhiều anh em đã làm thành công trên 5700 rồi.
    wtpwt thích bài này.
  2. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    Mình đọc kỹ rồi. Cho mình hỏi là 5.11 có Tiếng Việt không vậy?****?
    Cho mình link mình muốn down về để UP
    Thanks.
  3. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    \m/\m/\m/ Anh Em nào đã UP 5700 lên 5.11 giúp mình nhé. Mình muốn Up nhưng lại cẩn thận. Sợ nó Die mà chỗ mình thợ cũng chỉ mò như mình thôi. Lại không có Care.>>>> Die là mệt lắm.\m/\m/\m/\m/\m/
  4. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    DOWNLOAD firmware
    Cứ yên tâm làm đi. Bản 5.11 này có TV. Quan trọng là down đúng gói FW về và thực hiện bước 4 là chọn ngôn ngữ tiếng Việt là được.
    wtpwt thích bài này.
  5. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    Mình đã Down về cái file .EXE ở Rapid, về cài ra chẳng hiểu nó đi đâu#-o\m/\m/\m/. Bạn đã cài chỉ giúp mình xem nó núp ở đâu.\m/\m/\m/
  6. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    File nào vậy bạn? Bộ firmware hả. Nó nằm trong C:\Program Files\Common Files thì phải. Mà bạn cũng chẳng cần quan tâm đến nó làm j. JAF tự tìm mà. Máy tính mình vừa format nên mất hết, không nhớ rõ lắm.
    Chúc thành công!:-bd
  7. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    Một cảm giác rất Yomost. Không ngờ lại dễ dàng như vậy. Cảm ơn bạn nhse.:-bd:-bd:-bd:-bd\m/\m/
    Lên 5.11 rồi. Giờ mình muốn Up nốt cho con 3230 để cho nó có chữ to thì tìm Firmware đó ở đâu vậy.
    Một lần nữa xin cám ơn.:-bd:-bd
  8. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    Tình hình là không tự Up Firmware cho 3230 được. Đã cài font để cho chữ to rồi.
  9. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Muốn up cho con 3230 của bạn thì phải tải PM riêng của nó chứ, đâu có thể dùng FW chung với 5700 được hả bro ****?
  10. wtpwt

wtpwt Thành viên

Được Like:
    11
    Tất nhiên mà. Nhưng ma up bằng Cáp chỉ up được dòng BB5 thôi. 3230 không phải. Không up nổi mà.:-****:-****