Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Nhìn nữ tính quá , kiểu dnág có đỗi mới nhưng ko đẹp 3250 (theo mình là vậy) . nhưng vẫn cứ ngại ngại mấy cái "cổ xoay" với "nắp trượt" , cáp màn hình thế nào cũng tèo :(
  2. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Tôi thấy đẹp đấy chứ,thật ra tôi thấy màu đỏ thì rất đẹp nhưng nữ tính quá,anh em mình dùng màu đen thì hay hơn.
    Mình dùng cẩn thận thì sợ gì "xoay" với "trượt" chứ ....
  3. daudinh_ht_vn

daudinh_ht_vn Thành viên

Được Like:
    77
    bác nói đúng, mà mình xoay cái phím chứ có liên quan đến màn hình đâu, chả bao h đứt cáp đâu mà lo.!!
  4. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Với lại có phải xoay 360 độ đâu,vẫn hạn chế vòng xoay để giữ cáp mà ĐIều đáng lo ở đây là mình xoay nhiều wa' thì cái trục nó có thể lỏng thui,nhưng đến lúc đó có lẽ đổi con khác dùng được rùi chứ nhỉ.
    Tiện đây đại ca nào cho tui hỏi với,5700 có firmware mới chưa nhỉ ? (chắc là chưa),tui đang dùng version 03.27,không biết bác nào có version mới hơng không ?
  5. hakamaniac

hakamaniac Thành viên

Được Like:
    4
    cái máy này dạo này down giá vù vù hay sao ý nhỉ :D
  6. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36

ĐÚng là giá của 5700 xuống vù vù,tôi biết là như vậy nhưng vẫn phải mua 5 tr (cách đây hơn tuần) nhưng sợ chờ giảm thì tiếu hết tiền......,nhưng bạn đừng nên bàn bạc về giá cả nữa,Coixaygio81 đã nhắc nhở rồi đó,chuáng ta bàn về chức năng,ưu,nhược điểm của 5700 thôi ....
    Khả năng là nó phải có nhược điểm gì đó ghê gớm nên mới hạ giá như vậy
  7. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    lúc đầu bảo con 5700 vượt trội về nghe nhạc so với 3250 ai ngờ các bác bảo nghe ko to và chưa hẳn đã hay bằng làm em nản quá đang tính mua
  8. tiachopxanh291

tiachopxanh291 Thành viên

Được Like:
    45
    5700 có vẻ đời sau của 3250 mà không được bằng nhỉ. Giá xuống thế hẳn có lỗi nhiều. Mình dùng 3250 thấy ổn cực. Thằng em vừa bảo nó mua con 5700, suốt ngày lỗi. Nói chung là nâng cấp có nhiều điểm kém đi:D
  9. wan

wan Thành viên

Được Like:
    97
    con này e thấy xét với 3250 thì nó good hơn cái màn hình màn hình nó quá đẹp,chụp ảnh cũng ok hơn và khi nghe tai nghe e thấy âm thanh 3D của nó rất good nhưng cái làm e ko thix ở chỗ là bass nó íu quá nghe ko thix lắm nói chung giá down 1 chút nữa thì sẽ ok hơn
  10. kenshinshawa

kenshinshawa Thành viên

Được Like:
    0
    khi cài ứng dụng xuất hiện lỗi Certificate unable, cho hỏi làm sao để cài trình xem phim trên 5700?