Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    2 triệu 688k thì đích thị là 5300 rồi, chẳng phải 5700 đâu. Chắc là bác nhìn lộn mất rồi. 5700 bây giờ mà hạ còn 2 triệu mấy thì em phải đi làm thêm 2 em về để dành mất thôi =))
  2. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Hic, giá vậy thì phải lụm ngay thôi chứ còn chờ gì nữa.
  3. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Chắc chẳng còn hàng đâu. Nếu còn thì quá rẻ. Chưa đến 3 củ. Có khi vặt độc linh kiện ra bán cũng được cái giá đó.
  4. Funny_clock

Funny_clock Thành viên

Được Like:
    14
    Ai zing dc thì lên tiê'ng de anh em chu'c mung nhá
  5. anh_la_anh

anh_la_anh Thành viên

Được Like:
    9
    uh,đưng nói 5700 có giá đó đâu bạn à.màn hình zin của nó cũng đã tầm 1củ rôif chưa nói mình thay cáp đểu đã 250k.nếu có giá đó thật thì bóc máy ra bán cũng đc khối tiền,ngang ngửa như máy bạn rồi
  6. anh_la_anh

anh_la_anh Thành viên

Được Like:
    9
    nếu quả thật như vậy.thì thằng đó không đủ rình dùng symb rồi.chắc chỉ quanh quẩn bên mấy cái máy không có hệ điều hành thôi,
  7. linhkhi

linhkhi Thành viên

Được Like:
    25
    Theo mình thì 5700 nghe nhạc có thể gọi là khá hay rồi, chắc chỉ kém thằng em 5800 chút xíu thôi, nhưng mà 5700 chỉ được cái nghe nhạc thôi chứ xem video thì chán lắm, toàn bị giật hình. mà 5700 hết hàng lâu rồi bây giờ làm gì có mà mua.phụ kiện theo máy của mình bị hỏng gần hết rồi mà có thay được đâu
  8. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Hic, đúng là con này bây giờ kiếm linh kiện đỏ con mắt luôn. Máy em mình tan nát dàn phím rồi mà kiếm không có để thay...
  9. anh_la_anh

anh_la_anh Thành viên

Được Like:
    9
    máy của bạn hỏng gì vậy.xem tớ có thể gúp đc không?
  10. Funny_clock

Funny_clock Thành viên

Được Like:
    14
    mình cũng nghĩ là mình lộn,nhưng viettel nó mới có chương trình giảm giá mà, 3 hay 4 lít gì đó,như vậy thì cũng vao độ 3tr1 rồi còn gì, Vả lại trên trang của nó vẫn còn thông tin mà, mình còn thử đặt mua nữa kia .. Nếu mua mới bây giờ ** theo các bác gọi là hàng ngừng sản xuất rồi ** thì giá cũng cao ngất đúng không, khi trước giá nó cụ thể là ntn