Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. linhkhi

linhkhi Thành viên

Được Like:
    25
    các bạn ơi 5700 có phải là ko hiện đồng hồ sau khi màn hình máy tắt ko? máy mình bị như vậy ko biết phải khắc phục thế nào
    nickpart thích bài này.
  2. nickpart

nickpart Thành viên

Được Like:
    2
    Cứu Cứu, cái 5700 của em, để lâu ngày hay sao mà khi xoay qua phím nghe nhạc nó bị chếch chếch lên , giống như cấn cái gì đó,tóm lại ko phẳng lì mà cấn cấn lên, khó chịu lắm, còn phím số thì bt , em định xoay mạnh nhưng sợ gãy quá, huhuhu, nó chếch lên khoảng 9-10* so với cái màn hình, huhuhu, làm sao đây :((
  3. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    FW nó thiết kế thế rồi. Máy ai cũng vậy bạn không cần lo lắng j cả

Tháo ra thôi, chắc bị kênh cái j rồi.
    nickpart thích bài này.
  4. nickpart

nickpart Thành viên

Được Like:
    2
    Tháo ra khác gì lột tem, :(
    . máy mình tự dưng bị vậy chứ làm gì đâu,bay tớ cách khác đi. miễn không bóc tem í, chứ khong chết vì tiếc mất, :((
  5. hongphi

hongphi Thành viên

Được Like:
    0
    lên đó mắc lắm . nghé đức nhuận đi bạn .
  6. anh_la_anh

anh_la_anh Thành viên

Được Like:
    9
    chắc tại trong trục của bạn có cái gì rơi vào đấy thôi,nếu không ngại thì tháo ra một chút lấy nó ra là okie.vã lại 5700 hết hạn bảo hành từ lâu rồi,tiếc gì hả bạn?
  7. Codoner

Codoner Thành viên

Được Like:
    3
    co ai giúp mình với, cai phần mềm nào vào cũng ko được, nó cứ bảo là chứng chỉ không cho hép j j đó!!! Thanks các ban bè, anh chị trước nha.
  8. RyanTom8891

RyanTom8891 Thành viên

Được Like:
    81
    vậy là máy bác chưa hackphone nên xảy ra tình trạng trên ...
  9. nickpart

nickpart Thành viên

Được Like:
    2
    tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa , hôm vửa rồi con bạn mượn máy . nó xoay nhưng không biết chiều xoay. mà còn xoay mạnh tay nữa, giờ máy minh bị gì á

Xoay phần camera record thì nó đug im không nhúc nhíc, quay nguợc lại thì vào phần music play T.T. nếu lúc đó quay tới phím nhạc thì nó sẽ xuất hiện nhạc như bt, quay ngược lại call 3G thì nó cũng ra phần music play, nếu mình quay lại như ban đầu thì bàn phím số ko sử dung đc, lúc đó chỉ còn cách khởi động lại, giờ khôg biết thế nào luôn
  10. mixphone123

mixphone123 Thành viên

Được Like:
    10
    có ai biết update game n-gage 1.10(1281) lên n-gage v1.20 ko giúp mình với bản n-gage 1.10 chơi hình như chưa ổn định lắm mấy bác ah.GIÚp MÌNH NHé thankssssssssssssss!!!!!!!
    RyanTom8891 thích bài này.