Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. Galaxy7979

Galaxy7979 Thành viên

Được Like:
    5
    Lại mới mua 5700 hả !!! Vấn đề là ở chỗ không kết nối đươc usb ****? Đã hỗ trợ usb 2.0 thì cài suit làm gì cho khổ ra ****? máy bạn chắc hỏng kết nối rồi !!!!!
  2. newnew

newnew Thành viên

Được Like:
    4
    Hix mình đã thử trên ba máy khác nhau đều không được. Cắm vào thì đt hiện lên chọn chế độ đoàng hoàng, nhưng máy tính lại không nhận là đã kết nối mới khổ. Chẳng biết nó bị cái quái gì nữa. Chán thiệt, mới mua dt để vọc mà lần đầu đã thất bại
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Coi nguồn điện ha bạn, nhiều khi ổ điện không chắc chắn làm điểm tiếp xúc không được cứng nên dễ bị nóng cục sạc lắm, mình bị rùi. Tìm ổ điện khác ghim vô sạc ha, nhưng trước khi ghim vô ổ khác nhớ để cục sạc cho nguội bớt trước đã :D.
  4. Galaxy7979

Galaxy7979 Thành viên

Được Like:
    5
    cảm ơn bác nhé em thử rồi nhưng cũng không được 1!!!!
  5. Galaxy7979

Galaxy7979 Thành viên

Được Like:
    5
    đừng lo lắng gì nhé cứ bình tĩnh thôi hì !!!!!! có gì giải quyết nhẹ nhàng thôi !!! hì
  6. max_boooo

max_boooo Thành viên

Được Like:
    0
    con này là good rùi
  7. loveonyou

loveonyou Thành viên

Được Like:
    33
    Có bác nào cò 5700 màu đen( đen tất fien bản mới chứ ko phải nửa trắng nửa đen) ko? để cho e!
  8. tienthembg

tienthembg Thành viên

Được Like:
    249
    Mình chưa hề nhìn thấy phiên bản này. Nếu như vậy trông độc đấy nhỉ. Anh em nào có post tấm hình nên xem nào.
  9. Galaxy7979

Galaxy7979 Thành viên

Được Like:
    5
    Có thì có nhưng hình như em chỉ thấy bên mỹ thì phải má anh em nao thấy rồi thì up lên đi !! thank!11
  10. anh_la_anh

anh_la_anh Thành viên

Được Like:
    9
    các bác có ai có main của 5700 không?để cho e với,hôm trước hỏng cáp ,đưa cho mấy thằng thợ lởm nó thay,làm hỏng cả main,hic,mà e có muốn xa e nó đâu.các bác ai có thì pm cho em cái nha,thank các bác
    yh:ledemz
    0983969392