Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. coolkiwi

coolkiwi Guest

các bác ơi, dùng con N5700 thi tuyệt lắm em cài bao nhiêu là phần mềm và game mà nó chạy vẫn tít lắm chưa thấy bị treo máy bao giờ....sướng lắm....chỉ có điều em thích chơi theme nhưng ko bít tải theme ở đâu vì theme của con này khác với các dòng S60 khác pác nào bít thì làm ơn chỉ giúp em nhe....many thanks
  2. silviglia21

silviglia21 Thành viên

Được Like:
    1
    Em moi dung duoc 3 ngay thoi nhung bi 2 lan restart ko hieu the nao` nua~ dang type mess thi no restart. Bac nao co phan mem hay cho con nay post len cho anh em nhe'. Thanks

Gõ Tiếng Việt có dấu nha bạn!
  3. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    con này đúng là có lỗi hay bị restart.Bác nào cao siêu giải thích cho anh e hiểu và khắc fục với.
    To silvilia21: máy của tui ko đến nỗi thế đâu mà,trường hợp restart này rất ít khi bị,bạn coi lại máy của bạn xem sao
  4. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    đợi firmware mới đi bạn, lúc đó sẽ khắc phục lỗi restart thôi mà ( nhưng không biết có bị thêm lỗi nào mới nữa không ) :D
  5. pipo

pipo Thành viên

Được Like:
    1
    bạn Coolkiwi có thể giới thiệu cho mình một vài phần mềm (có link luôn nhé) chạy được trên con này không? Mình chỉ cài được handy tákman còn các pm khác không chạy được.Thanks bạn nhìu.
  6. pinenguyen

pinenguyen Thành viên

Được Like:
    0
    E không biết sửa cái "Chứng chỉ hết hạn" thế nào, gần như tất cả các file sis và sisx em không thể cài được .Một số người bảo là chỉnh đồng hồ của máy lùi lại 1 năm nhưng khi cài máy vẫn báo lỗi .Không biết còn cách nào khác không,các bác giúp em nhé
  7. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    nếu lùi lại 1 năm không đc thì lùi lại 6 tháng thôi.
  8. coolkiwi

coolkiwi Guest

lúc đầu tui cũng giống bạn nhưng ko sao bạn cứ vào application OS9.1 tải phầm mêm về và setup như bình thường cũng có 1 số soft ko dùng được nhưng đa số là ok..còn với game bạn chú ý đến size màn hình nhé con N5700 la 240*320....chúc bạn thành công....tui mới phát hiện ra chỗ tải theme nhiều vô số kể chia sẻ cho anh em trong diễn đàn nè..... zedge.net nhớ đăng ký account nhé...
  9. anhhaomobile

anhhaomobile Thành viên

Được Like:
    21
  10. kissem

kissem Thành viên

Được Like:
    0
    help smartmovie cho 5700

bạn nào biết hoặc đã dùng wa 5700 mà cài dc smartmovie thì chỉ cho mình với mình tìm dc mấy bản nhưng mà đều cài vào dc nhưng ko thể mở dc