Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Có lẽ TGDĐ nhầm 1 chút rồi.Tôi đang dùng kon 5700 này đây,quay fim nhiều hay ít là do mình cài đặt thôi.Tôi đang để chế độ "quay tẹt ga" nè,khi nào hết dung lượng thẻ thì thôi đấy.
  2. silviglia21

silviglia21 Thành viên

Được Like:
    1
    Con này em thấy lướt web cũng đã lắm nhưng đang phân vân 1 điều. Bác nào dùng nhiều GPRS cho em hỏi ? Em đang dùng viettel gói Z60 trả trước dung GPRS 1 em thấy đề là 20 đ/ 1kb. Nhưng em dùng đến hơn 2M rồi mà chẳng thấy nó giảm tiền không hiểu thế nào nữa. ko hiểu có được miễn phí không để em dùng tẹt ga mà lạ ở chỗ nếu tính 2M với 20 đ/1kb thi em cũng mất sơ sơ 20.000 đ mà máy em còn mỗi 10k, vẫn chưa thấy giảm tiền như là sử dụng tin nhắn.
  3. Shell

Shell Thành viên

Được Like:
    156
    chuẩn bị tinh thần đi bác, bác chuẩn bị âm tiền trong tài khoản đấy
  4. pipo

pipo Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn bạn Thuykai đã wan tâm trả lời mình.Xin phép được hỏi tiếp nhé: sao máy mình khi mở X plore (1.05)xem tốc độ CPU thì nó cho biết chỉ có 192 MHz,trong khi xem quảng cáo TGDD thì tốc độ là 364Mhz CPU ???
  5. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Giống nhau cả thôi brother à.Tôi cũng đang thắc mắc vấn đề này đây...
  6. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    càng dùng nhiều thì càng thấy 5700 có nhiều nhược điểm,nếu bro nào mà sành điệu về âm nhạc thì tôi khuyên nên dùng hàng Sony erricson ấy.Kon 5700 này mang tiếng là Xpress Music nhưng đem so sánh với hàng S.E thua xa.Tui đã test thử rùi..Khi cắm vào loa to và so sánh với cái VCD Quiseng còn ko hay bằng.Âm trầm (bass) của 5700 quá yếu ớt..

Cái tôi thấy hay ở 5700 này là chạy hệ điều hành,mình thích làm gì thì làm với phần mềm của máy.Và với Camera 2.0 thì cũng có khá nhiều việc đối với tôi.Nếu làm công cụ lướt web thì cũng khá mạnh nếu so sánh với nhiều điện thoại khác có cùng giá tiền,còn nghe nhạc thì "méo mó có hơn không".
  7. wan

wan Thành viên

Được Like:
    97
    con này mà dùng thì kết cái màn hình với tốc độ xử lý của nó là mình thix nhất
  8. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Chưa hiểu ???Sao lại kết nối bằng mobifone ????
  9. daudinh_ht_vn

daudinh_ht_vn Thành viên

Được Like:
    77
    bác hướng dẫn cách làm cái
  10. angel_of_death

angel_of_death Thành viên

Được Like:
    12
    Đơn giản thôi, phần mềm thì chỉ là phần mềm, bác muốn biết tốc độ xung thật sự của CPU 5700 thì kiếm catalogue của nó, hoặc lên trang chủ của nokia mà xem... 369MHz chứ không phải 364MHz...