Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Qua phần theme cho symbian S60 OS9.1 đi bạn
  2. nguyenvansang

nguyenvansang Thành viên

Được Like:
    1
    ừ! vậy thì mình bán cho bạn cũng được. 300k! có gì liên lạc wa số 0904936161! ok
  3. pipo

pipo Thành viên

Được Like:
    1
    Hiện nay có phần mềm nào thay đổi bộ icon cho máy này ko ?Nhìn icon trên Menu này lâu ngày bắt đầu thấy chán chán...Có pro nào biết xin chỉ giáo để thay đổi giao diện thêm phong phú,bắt mắt.Cám ơn các pro trước.

Mình quên xin hỏi thêm có phần mềm nào chèn hình mặt người ( các biểu tượng vui, buồn,khóc...) vào phần tin nhắn ko? Giúp mình nhé.Thanks.
  4. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    nguyenvansang liên lạc yahoo của mình để dễ trao đỗi đi bạn.

YM : mucelago@yahoo.com

nếu không thấy online thì bạn nhắn offline cho mình nha, tình trạng, remote kèm tai nghe hay chỉ có remote vv..vv.. à cả địa chỉ nữa nha, mình ở HCM
  5. coolkiwi

coolkiwi Guest

N5700 sau khi dùng gần 3 tháng mình thấy máy này rất có vấn đề nếu anh em nào định mua thì nên chú ý...thỉnh thoảng máy bi treo ko tắt được nguồn...xuất hiện các lỗi phần mềm....closed app....nói chung con máy này ko được ổn định lắm...thực ra minh rất thích N5700 nhưng cũng muốn nói với anh em để chuẩn bị tâm lý trước...hy vọng nó ra bản up firmway mới có thể hạn chế được lỗi...mới đọc trên mạng thấy sắp ra con N81 thấy thèm wa..hixhix
  6. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Mình hông có bị lỗi này, mình xài hàng FPT chính hãng. Không biết bạn mua máy nào hay là mua máy xách tay nên bị chứ mình chỉ bị có 1 lỗi duy nhất là lâu lâu nó restart chơi thôi.

Ai có tai nghe bán đi, tìm mua tai nghe hoài mà hông có nè.
  7. Lion King

Lion King Thành viên

Được Like:
    10
    Híc ! Mình đang có 1 con mới mua , xem MP4 thì giật hình kinh khủng , AVI thì tiếng đi chậm hơn hình , máy thì thỉnh thoảng lại treo và khởi động lại không biết vì nguyên do gì . Mình đã chạy lại firmware load trên trang nokia về mà vẫn bị như thế . Chắc mấy hôm nữa rỗi phải mang lên Nokia care quá
  8. coolkiwi

coolkiwi Guest

mình mua hàng chính hãng đó nhưng ko hiểu tại sao thỉnh thoảng bị lỗi restar hôm nào mình thử up firmway xem có khá hơn ko..hixhix
  9. mucelago

mucelago Thành viên

Được Like:
    590
    Hàng chính hãng có 2 loại, 1 loại tem FPT, 1 loại temp của công ty gì đó. Hàng FPT của mình không bị lỗi đó. Bạn xem lại coi temp của bạn là temp gì.
  10. coolkiwi

coolkiwi Guest

của hàng mình cũng FPT mua ở Điên Biên Phủ nhưng đau nhất là vừa mua 6T2 xong thi 15 ngày sau còn 5T đúng là pó tay...thực ra con này phần mềm tương đối ok nhưng thỉnh thoảng hay bi restar...hy vọng là ko sao...