Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. silviglia21

silviglia21 Thành viên

Được Like:
    1
    Cho em hỏi chút Vn đã có cái video call chưa nhỉ? Hôm nọ ngồi học ở chỗ học tiếng anh ngõ Đông các rút điện thoại trong túi thấy nó hiện 3G ở chỗ cột sóng. A` mà cái 6120 C với con này nó được thêm cái camera trông ngon thật ko hiểu dùng con 5700 mà video call no có bị truyền ngược hình không.
  2. coolkiwi

coolkiwi Guest

VN mình làm gì đã có mạng 3G đâu bạn...còn đang trong dự án nâng cấp...khi bạn soi gương thì hình ảnh đương nhiên ngược lại rùi vậy thì khi bạn quay no cũng thế...hihi...chỉ có điều đầu ko đâm xuống đất thôi... =))
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    N73 ME và 5700 con nào ngon hơn về âm thanh hả anh em, đang tính mua 1 trong 2 con mà phân vân ơi là phân vân. Về âm thanh nhé loa ngoài và tai nghe, ai đã đặt 2 con cùng nghe 1 bài và thấy âm thanh ấm và trong hơn to hơn (mà 2 con này nghe có pro hơn 3250 không nhỉ, kém thì chán) thì giúp mình nhé nhờ vả thực lòng đấy. Help me.......
  4. thefear

thefear Thành viên

Được Like:
    41
    tìm phần mềm cho 5700 Musix Express

cho tui hỏi phần mềm của symbian OS 9.1 cài được cho 5700 không vậy? nếu cài được thì phần mềm nào tốt nhất?:confused:
  5. nothing-nothing

nothing-nothing Thành viên

Được Like:
    3
    mới thử với N73 thôi, loa N73 nghe to hơn nhưng 5700 nghe ấm hơn

dùng 5700 được hơn 2 tháng chỉ thấy thỉng thoảng bị restar thôi chứ chưa bao giờ bị treo máy, máy dùng nhanh, xem phim đã, nếu xem phim giật thì xem lại chất lượng phim, hoặc cũng có thể xui gặp con máy ốm yếu hay bệnh :D

nghe nhạc nhiều 2 ngày hết pin, còn ko nghe hoặc nghe ít thì 3 4 ngày

chụp và quay phim đều ổn, ko đọ lại được N73 rồi nhưng dùng màn hình để tự chụp thì tuyệt
    kecuoigio thích bài này.
  6. nothing-nothing

nothing-nothing Thành viên

Được Like:
    3
    tiện thể hỏi tui cài GPRS, đã gửi mess cho mobifone rồi, nó gửi tin nhắn về cài đặt các kiểu rồi nhưng khi vào thì nó thông báo "packet dât not avaiable" ???? cài thế nào đây nhỉ,
  7. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    tình hình là hôm nay bắt chú 5700 về giá gốc là 4 chai 30 nghìn 14 tháng bh,full box,fpt (mua giá gốc chứ ko qua bất cứ tay ai bán lại). Thấy con này nghe nhạc cũng ác phết chứ đâu thua gì 3250 đâu( thế mà có bác bảo thua), chạy ứng dụng có thể nói là như máy ko xài HDH, nhanh vù vù. Lỗi lớn nhất là pin. Nghe tí đã hết bó chiếu. Mọi cái thì vẫn good,lỗi restart thì firmware sau sẽ khắc phục( thấy bọn bán bảo thế), còn các bác đi trước thì cảm nhận về em này sao. Nghe nhạc có pro như em kể không ^^. Cũng được với cái giá 4 chai 30 nghìn mà chạy OS 9.2, cũng được các bác nhỉ
  8. daudinh_ht_vn

daudinh_ht_vn Thành viên

Được Like:
    77

nói chung loa ngoài không thể chê được, con nghe tai nghe mua tai của SE nghe nói chung khá pro, chỉ ko hiểu sao con này tụt giá nhanh ko chịu được
  9. molotok

molotok Thành viên

Được Like:
    216
    tình hình là anh em ở VN cứ kêu chuyện 5700 hay bị restart :( mà mình có thấy đâu (kể cả dùng fw v3.27 hay 3.81). Hay là anh em toàn dùng đồ tàu (made by nokia) nên mới thế??? Mình dùng 1 con, mua hộ 2 con, toàn hàng chính hãng original (made in Hungary) mà cả 3 con chạy cứ gọi là êm ru.
  10. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    giá nó dow nhanh em tin chắc sắp có con hàng mới, hom qua xem VTC5 thế giới mobile mới biết bọn nó sắp ra hàng loạt phiên bản nâng cấp. Nào thì 5310( đời kế của 5300), nào thì 5730 (ko biết có hải đời kế của 5700 ko nữa) bọn nokia nó làm thế ai mà chịu được. Mà hình như giá của bọn nó thường rẻ hơn nhiều bây h mới là giá gốc chính thức vì bọn nó đánh thuế rồi qua tay fpt nên mới đắt. Em đi mua mà mấy cửa hàng cháy máy 5700 các bác ạ. Chắc rẻ nên đổ xô đi mua giờ có 4 chai rẻ hơn cả 3250 ( bó tay luôn)