Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. daudinh_ht_vn

daudinh_ht_vn Thành viên

Được Like:
    77
    chả hiếu máy bác sao chứ máy em quay video cũng ngon lắm chả giật cái gì
  2. b060048

b060048 Thành viên

Được Like:
    13
    máy em cũng thế,quay film thấy thoải mái mà.dịch chuyển qua lại cũng ok ko giật hình,máy bác kecuoigio thử chạy lại firmwave xem sao :)
    kecuoigio thích bài này.
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    các bác có bị cái bệnh mà khi xoay camera vào mình tự chụp, chụp tạch 1 cái tự nhiên cái ảnh mình bị quay ngược lại không nhỉ, ức chế nhất là đang chụp mặt bên trái chả hiểu thế nào chụp xong nó lại quay về bên phải...đau đầu thật
  4. thienan2004

thienan2004 Thành viên

Được Like:
    11
    Cái đó đâu fải bệnh đâu bác... chắc bác chỉnh nhầm kiểu chụp Mirror hay sao đó....
  5. b060048

b060048 Thành viên

Được Like:
    13
    hì máy bác như vậy là đúng đó ko bị gì đâu,máy em cũng thế,camera nó thiết kể để khi mình cầm xoay theo hướng vào người mình thì ống camera nó hướng ra ngoài chụp cảnh đối diện mình,còn khi mình cầm xoay theo hướng ngược lại thì camera lại chĩa vào mình để mình chụp chân dung,nhưng sau khi xoay 1 vòng như thế thì ống camera bị đảo lại mà mình ko để ý,do đó cho hình ngựơc là thế đó,em nghĩ vậy,ko fải thì mấy bác đừng có chửi nha hehe:p
  6. babyheart

babyheart Thành viên

Được Like:
    0
    Tóm lại là có quá nhiều lỗi, bạn nào định mua mình khuyên nên dừng lại cho đến khi chờ nhà sản xuất khắc phục được những lỗi này vì mình thấy rất nhiều người kêu về con máy này, mặc dù nó có rất nhiều ưu điểm. Nhưng khuyết điểm lại quá lớn, chờ khi nào có cách khắc phục thì 5700 quả là 1 máy đáng mua
  7. Shell

Shell Thành viên

Được Like:
    156
    :D kiểu gì rồi nó cũng có fireware nâng cấp mà bác!!!
  8. b060048

b060048 Thành viên

Được Like:
    13
    bác shell nói đúng đó,huống chi những lỗi đó cũng đâu quan trọng lắm đâu,nếu mình xem phớt lờ ko để ý đến nó thì cũng có thấm thía gì,chờ up firmwave thì sẽ hết thôi mà,nếu đã yêu máy thì sẽ ko cảm thấy nó có lỗi gì đâu,như khi bạn yêu 1 người con gái,hãy luôn nhìn vào cái đẹp của họ thì sẽ lâu chán họ hơn là luôn nhìn vào cái xấu của họ :)
  9. daudinh_ht_vn

daudinh_ht_vn Thành viên

Được Like:
    77

bác nói rất chính xác, em thấy con 5700 này rất nhiều ưu điểm hay, mà lâu nay sao lại ít dính lỗi nữa chứ :D chả hiểu sao :cool:
  10. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    mình thấy nó bị mỗi cái camera chụp nó cứ ngược ngược thôi chứ trục trặc cũng không nhiều lắm,chắc đợi up firmware mới khắc phục được,hiện firmware của mình là 3.27 không biết bao giờ mới ra mới nhỉ