Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    Hix, các bác xem thế nào chứ con của em tự nhiên đang xài cái x-plorer ngon thì tự nhiên nó bị điên ko vào đó được nữa, chẳng biết là do máy hay do chương trình nữa!!! restart lại cũng ko được, hix hix! có bác nào cao thủ chỉ giúp em làm sao mà khắc phục lỗi này đây, hay bản của em cũ rồi! bác nào có bản mới thì up lên giùm em với nha! thanks nhiều!!!
  2. silviglia21

silviglia21 Thành viên

Được Like:
    1
    H thi em đã hiểu tại sao con 5310 lại đắt hơn con 5700 mặc dù nó chỉ dùng S40 nó có cái tai nghe loa ngoài xịn wa' bác nào biết giá con này ko?
    Nokia MD6 stereo speakers Black nhìn phê như con tê tê. ko hiểu cắm đc vào máy không nữa!
  3. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    chời, sao mấy bữa nay cái room này vắng ngắt vậy, bà con nào xài 5700 vào bàn bạc cho nó xôm tụ đi chứ!!! à có bác nào có phần mềm biến 5700 thành webcam ko thì cho em xin với!!!, tiện thì cho em hỏi luôn có firmware mới chưa các bác?
  4. sheva_hot_boy

sheva_hot_boy Thành viên

Được Like:
    45
    Hình như chưa có phần mềm này bác ạ.Chỉ thấy biến N73,N80 hày cái máy khách như 3250 chẳng hạn. OS9.2 chưa thấy gì cả
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    có rồi mà bạn đã có người test on 5700 và thành công rồi, thấy bảo webcam nét lắm
  6. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    bạn ơi, bạn có ko thì post lên giùm mình với nha, nếu được thì hướng dẫn mình với nha!! thanks bạn rất nhiều!!!!!
  7. coolkiwi

coolkiwi Guest

bạn ra ra ngoài chỗ phần mềm cho symbian 9.1 có bài post rùi đó.tui test thử trên n5700 rất ok nhớ làm theo hướng dẫn nhé. up firmway thì bạn ra nokiacare nhé mất 2h để lên firmway mới.. :d
  8. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    Bạn vào đây xem nhé ok lắm :http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=74962
  9. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    Thanks bạn nhiều nha!!!, mình cũng đã làm thử rồi mà chưa được nữa, hic hic!! mình xài win vista nên ko biết bị cái gì ko ta, bực thiệt!!!
    Àh nhân tiện cho mình hỏi cái là firmware mới nhất là nhiêu rồi vậy? nếu mua hàng chính hãng có thẻ club thì có phải tốn phí ko hay là free? à̀ mà ở SG thì nokiacare nó nằm ở đâu vậy bà con!!!
    em còn gà lắm nên hòi hơi nhiều , thanks bà con giúp đỡ nha!
  10. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    các bác ơi, máy của em mau ở singapo, nó ko có tiếng viết làm thế nào để có tiếng việt bây h, tiện đây bác nào có soft điều khiển tivi cho 5700 thì cho em xin với, thank các bác rất nhiều