Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. tigo_vn

tigo_vn Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi thẻ nhớ khoảng 1 GB dùng cho Nokia 5700 giá bao tiền thế? Ai biết cả cửa hàng nào bán tốt nhất ở HN thì chỉ giùm em với nhé :)
  2. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    bạn nói lại phần này đi vì mình tìm mấy cái kia không thấy, ghi chi tiết tiếng việt hết nha bạn hihi vì 57 toàn tiếng việt mà
  4. vitdai

vitdai Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp em so sánh giữa 5700 và 6120 Classic với!

Anh chị nào đã dùng 5700 và 6120 Classic cho em ý kiến nên chọn con nào thì tốt hơn
  5. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    các bác ơi, 5700 có fimware mới chưa nhỉw, nó bảo gần noel nó ra bản mới nhất mà, mà bản mới nhất bây h là bản mấy các bác nhỉ
    to vitdai :5700 là good nhất,nghe nhạc đỉnhmquay phải cực cool luôn, đừng trần chừ nữa
  6. Shell

Shell Thành viên

Được Like:
    156
    loa ngoài thì 5700 nghe trong và ấm hơn, N73 thì to nhưng chát, còn tai nghe thì N73 nghe hay hơn 1 tí
  7. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Mỗi người một lỗi .................

Tính đến giờ mình đã xài 5700 được > 2 tuần thôi, nhưng thâm niên sử dụng Nokia thì đã lâu rồi . Khi mới mua 5 ngày mới phát hiện ra điểm chết đem đi CARE hết nhưng lại có hiện tượng như trên đã kể . Gid chứ lỗi Restart thì chắc mới thấy lần đầu, nhưng chắc có lẽ lỗi firmware, Pro thế sao không up lại đi khó gì đâu . Nếu không được ra CARE nó sửa cho (dạo này chuyên nghiệp hẳn lên) . Cái lỗi của mình thì muôn thuở cho màn hình LCD rồi chẳng qua xui thôi mới gặp phải ( chắc khối người bị nhưng ngậm đắng nuốt cay ) . Không sao cả chẳng có gì hoàn hảo hết miễn sao nó không cản trở mình là được .
    Xin nhắc lại cho các bác xài 5700 nói riêng và màn hình từ 240x320 trở lên là lỗi DEADPIXEl là lỗi không khắc phục được nên mang bảo hành ngay ( đổi mới 100% hoặc thay màn hình mới ) tuy nhiên nếu là STUCKPIXEL hay HOTPIXEL thì nó sẽ khơi ra cho khỏi trở thành DEAD còn hơn sau 1 tháng nó trở thành DEAD thì không ai đổi mới cho mình đâu nó sẽ thay đồ cũ vào :(.
    Vài lời tâm huyết, hơi buồn vì máy không hoàn hảo . Hi vọng giúp ích gì nhiều
    tigo_vn thích bài này.
  8. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    5700 sử dụng chip nghe nhạc chuyên dụng tương đương IPOD ( đọc trên mạng ) . Nên nó là nghe nhạc tốt nhất của Nokia bây giờ . Chẳng qua tai nghe đi kèm nó đểu nên nghe dở thôi . Tôi đã thay tai nghe Creative vào thấy Pro hẳn . Nghe nhạc hay phải đi kèm tai nghe tốt nó mới Synchrone . Bọn Việt Nam láo thay hết phụ kiện tốt của nó nên các bác thấy thế thôi . Xem kĩ vỏ hộp sẽ thấy phụ kiện đúng của nó gồm những gì .
  9. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    có firmware mới chưa các bác, bán mơi nhất là bao nhiêu nhỉ
  10. Shell

Shell Thành viên

Được Like:
    156
    em check ở nokia thấy bản mới nhất vẫn là 3.27