Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. nhandi

nhandi Thành viên

Được Like:
    0
    có bản 3.83.1 rùi đấy thuj! Em mới up lên xong ! giờ nó lại chuyển về tiếng anh rùi
  2. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Bản này có lâu rồi không biết à . Mới mua máy tôi đã có rồi, làm sáng nay tưởng nên back up hóa ra vẫn thế .
  3. Shell

Shell Thành viên

Được Like:
    156
    có bác nào chuyển màn con 5700 sang landcape ko nhỉ, em dùn phần mềm rotate me mà không tài nào làm được
  4. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Có bro nào ở Hà Nội biết nơi nào upgrade firmware mới cho 5700 không nhi ?Tự upgrade online thì sợ ...die lắm ....
  5. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Hay thật có người cứ thích mất tiền thì mới yên tâm cơ . Mình đã từng upgrade liên tục máy Nokia, UPROM cho PDA . Mới đầu kể ra hơi ghê, sau 1 lần Up thấy như cài win chả sao cả. Up khi đầy Pin hoặc có cắm sạc và có người gọi đến thì không nhấc máy( mà khi UP nó giống Format máy sao gọi nổi ) . Thế thôi chả lẽ bọn nó up cho mình, up hỏng thì nó đền máy mới chắc . Không có đâu bạn ạ, nó chỉ đền cho mình cái máy vớ vẩn ở cửa hàng nó thôi sao bì được với cái 5700 của mình . Còn không lấy nó không đền trừ khi cậu ghê gớm cỡ Gangster thì còn được .
  6. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Hay thật có người cứ thích mất tiền thì mới yên tâm cơ . Mình đã từng upgrade liên tục máy Nokia, UPROM cho PDA . Mới đầu kể ra hơi ghê, sau 1 lần Up thấy như cài win chả sao cả. Up khi đầy Pin hoặc có cắm sạc và có người gọi đến thì không nhấc máy( mà khi UP nó giống Format máy sao gọi nổi ) . Thế thôi chả lẽ bọn nó up cho mình, up hỏng thì nó đền máy mới chắc . Không có đâu bạn ạ, nó chỉ đền cho mình cái máy vớ vẩn ở cửa hàng nó thôi sao bì được với cái 5700 của mình . Còn không lấy nó không đền trừ khi cậu ghê gớm cỡ Gangster thì còn được . ( up đắt lắm UPROM PDA mắt 100-200k đấy Nokia chắc mấy chục )
  7. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Hay thật có người cứ thích mất tiền thì mới yên tâm cơ . Mình đã từng upgrade liên tục máy Nokia, UPROM cho PDA . Mới đầu kể ra hơi ghê, sau 1 lần Up thấy như cài win chả sao cả. Up khi đầy Pin hoặc có cắm sạc và có người gọi đến thì không nhấc máy( mà khi UP nó giống Format máy sao gọi nổi ) . Thế thôi chả lẽ bọn nó up cho mình, up hỏng thì nó đền máy mới chắc . Không có đâu bạn ạ, nó chỉ đền cho mình cái máy vớ vẩn ở cửa hàng nó thôi sao bì được với cái 5700 của mình . Còn không lấy nó không đền trừ khi cậu ghê gớm cỡ Gangster thì còn được . ( up đắt lắm UPROM PDA mắt 100-200k đấy Nokia chắc mấy chục )
  8. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Ặc hôm qua lag ghê gớm . Không hiểu mạng gsm có vấn đề hay sao mà cứ vào một vài giờ là không vào được . Lúc post bài mãi không lên . Bây giờ thành 3 bài kia kìa :( . Tự nhiên thành Spam bài . Nhờ Admin xóa dùm 2 bài .
  9. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    chà lâu lâu ko vào box này thấy anh em bàn tán sôi nổi quá ta! nói chung em xài con 5700 này mấy tháng rùi, thấy mọi thứ đều good, mới 1 lần đứng máy và 1 lần restart thui, con lại là cứ chạy vèo vèo ( N73ME của papa ở nhà cứ gọi là xach dép)!
    Đúng là hơi buồn về cái vụ tai nghe của con này, nhưng các bác xài cái phần mềm LGC jukebox mà nghe, để equa là tress + bass thì nói thiệt là cứ gọi là mê ly đi, n91 có khi còn theo ko kịp đó chứ :D
    lâu lâu ko ghé toppic, có nói bậy bà con cũng đừng giận nhá!!!
    ai muốn trao đổi gì với em thì liên lạc qua yh : lonelystar_vt_2407@yh.com nha, nhớ nói là anh em trên gsm hen! hy vọng vốn kiến thức nhỏ nhoi này có thể giúp đỡ các bạn!
    p/s: FW mới nhất của bé nó bây giờ là V 03.83.1, các bác mang thẻ club ra NOKIA CARE ngồi chơi khoảng tiếng rưỡi là xong à!!!
  10. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Sis

5700 chạy game sis không tốt lắm . Một số game cài vào chơi giật lắm nhưng chạy java thì mượt thấy rõ trừ mỗi trò gangster American(gameloft) là giật thôi . Còn cái vụ tai nghe, chả cần phần mềm chi đâu cái music player của symbian giống như windows media player của windows thôi, nghe tốt nhất rồi đấy . Mua cái tai nghe tốt cớ 150 - 200K, chụi khó đầu tư chút là thấy IPOD hít khói ngay, đáng lắm .