Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Còn phải nói, 5700 có bàn phím bấm tuyệt nhất trong các đời máy mà mình đã xài qua, bấm tin nhắn để gửi sướng dã man luôn tuy nhiên cái joy cứng quá mình chơi game toàn phải xài phím số . Còn cái máy ảnh như mình đã nói rồi 3.2 thì đắt lắm làm sao có tiền để mua trừ khi chụi chới . Ngoại hình không bắt mắt nên ban đầu ít người mua nên giá xuống hết mức luôn ( gần 8T xuống 4.7T ) mình mới mua được chứ không còn ngậm ngùi . Dùng mới thấy nó sướng có khi hơn hẳn dòng N
  2. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    hình như mình đã từng nói ở ở đâu đó rồi nhưng thôi nói lại . Cái đèn flash cấu tạo của nó là để chớp nháy chứ không phải để sáng liên hồi, nếu mình can thiệp làm nó sáng liên tục thì dễ đẫn đến cháy => không được bảo hành, mất flash . Có thể lấy máy ảnh thường và Digital làm ví dụ có ai chế tạo cho đèn flash sáng mãi không thôi đâu
  3. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    em mới up lên bản firmware 4.21, em cài cái quickoffice bản v5, ko biết làm sao khi đọc văn bản, máy hay bi đơ, nó báo bộ nhớ đầy,
    bác nào có soft xem bộ nhớ, và tối ưu bộ nhớ ko, cho em với
  4. 0902762979

0902762979 Thành viên

Được Like:
    16
    hix, em đang xài N5700, nhưng máy có GPS mà ko biết sài. Nghe nói fai~ đăng ký trên symbaind.com bro nào biết có thể chỉ em nha. nick em là yugilove2007
    thank.
  5. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Bạn đào đâu ra cái GPS cho 5700 thế . Bạn xem có cái nào có GPS mà giá thấp hơn 6t chưa chắc bạn nhầm GPRS rồi .
  6. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    máy của em cứ dụng được mấy ngày thì bị mất chế độ rung, khởi động lại thì hết, xong mấy ngày sau lại bị, format 4 ngón, và mới up lên bản firmware 4.21 rồi mà vẫn bị, ai biết cách khắc phục ko
  7. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    con này cho ra care nó mới biết được chứ mình mò mà không ra chứng tỏ lỗi hơi lớn bạn ạ
  8. silver man

silver man Thành viên

Được Like:
    0
    lâu quá ko đụng đến dòng symbian giờ ngu ng rồi hic hic
    các huynh đệ cao thủ chỉ giúp vấn đề này với : con 5700 của em mới mua sao phần nhạc chuông và nhạc mp3 nó cứ nhảy chung vào lít nhạc hết thế phải làm thế nào, mặc dù nhạc chuông và mp3 để riêng 2 thư mục rồi.
    kỳ trước có đọc 1 bài ko biết ở đâu giờ ko nhớ tìm ko ra khổ quá. mong các huynh phúc đáp sớm cho em út nhờ hic hic
  9. uptorcem

uptorcem Thành viên

Được Like:
    0
    LCG jukebox 2.17 chạy trên 5700 bị lỗi và xuất hiện màn hình xanh. Có bạn nào biết cách khắc phục ko? =((
  10. aabbccdd

aabbccdd Thành viên

Được Like:
    0
    em là con gà của dtdd đây!
    thực sự em nhìn ả 5700 thấy đẹp hơn bà đầm già n73 Me . Em cũng chuẩn bị mua ả 5700 mà,nhưng phân vân quá nhất là vì chế độ âm thanh của máy á
    em vẫn chưa hình dung ra đc âm thanh vọng có xa ko hoac chí ít là loa ngoài nghe có tương đối ko?còn nếu như mấy pác như trên nói loa ngoài nghe còn nhỏ hơn 3250 thì nản lắm,thế thì nghe nhạc gì đây ?em nghe nhạc của con 3250 rùi pé tý như đầu ti em nè,ko biết ả 5700 ra sao,chăm sự nhờ các pác chỉ giáo . Em nói có gì sai các pác bỏ qua cho thằng gà này nhé
    Vì em dùng đtdd lần đầu nên ko hình dung đc mạo muội nhờ các pác nói rõ cho em đc ko ? thank các pác nhieu