Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    :whew:Cái máy kiểu Transformer đó đã hiếm rồi thì kiếm vỏ khó lắm đó bạn ơi . Hơn nữa máy này mới ra nhưng không quá phổ biến nên vỏ kiểu official cũng không có đâu . Mình ở Hà Nội tạt qua chợ Hòa bình ( chợ trời ) cũng không có vậy mình nghĩ trong TP HCM chắc cũng không có đâu vì phần lớn vỏ là hàng Trung Quốc . Còn nếu bạn muốn vỏ Zin thì đến chỗ Nokia đặt hàng nó cái vỏ nhưng đắt lắm cỡ 300-500K cũng nên
  2. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Bro này cũng bị giống tui rồi, nghe đâu hình như phải cài lại cho khớp với phiên bản của DATA ấy
  3. angel_of_death

angel_of_death Thành viên

Được Like:
    12
    Games Java phải chạy trên môi trường Java (J2ME) đó, cho nên nó chậm, còn games Sisx (C++) thì chạy trực tiếp, nên nhanh hơn...
    @tuantuantu: còn cái danh bạ đt bàn các tỉnh thì máy tớ xài hiển thị tốt... bác ra ngoài down, cài đặt theo hướng dẫn là okie thôi...
  4. 0902762979

0902762979 Thành viên

Được Like:
    16
    các bác up phần mềm danh bạ cho em đi, em cài VNsmartphone mà ko cài đc.
  5. silviglia21

silviglia21 Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn nào cài Photorite Frame rồi cho mình hỏi với, thư mục để copy frame mình tim mãi không thấy không hiểu nó ở đâu để copy ?
  6. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    các bác ơi 5700 chúng ta chạy được thể Micro SD 4G các bác ạ, hôm qua em mua cái thẻ 2G ra cửa hàng bảo có thẻ 4G không cho em thử cho vào đọc hết ác thật hehe nhưng không đủ xiền thế là mất 250k mua thẻ 2G ^^
  7. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Mua thẻ nhớ ở đâu mà rẻ vậy bạn nhưng có tốt không .
  8. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    319 phố vọng, thẻ 2G bảo hành 24 tháng 1 đổi 1 mình cho vào chạy còn nhanh hơn thẻ 512 đi theo máy, tốt hay không thì cần chờ thời gian, mới mua nên thấy rất ổn
  9. Multimedia

Multimedia Thành viên

Được Like:
    99
    Toàn thẻ Kíngton Kingmax và transcend đúng không . Nhưng chắc giá cả khác nhau có thể cho mình vài cáí giá được không ( 1G,2G..........)
    Nhưng sao thấy Phú Thái bán đắt lên trời vậy mà ở đây rẻ hơn hẳn .
  10. tungtuantu

tungtuantu Thành viên

Được Like:
    14
    các bác biết cái miếng dán màn hình của con 5700 này mua ở đâu ko, lúc mới mua nó có dán nên màn hình, nhưng cái của em bị bóc ra rồi, ko có nó màn hình bị xước mất, em ở hải phòng