Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. ff293

ff293 Thành viên

Được Like:
    33
    vậy so với n95 như thê'nào ha pác
  2. txmobile

txmobile Thành viên

Được Like:
    18
    Cũng tạm,mẩu mã xấu,nghe nhạc tạm ổn,màn hình với chụp hình chấp nhận được,nhưng để xài lâu thì hơi chán,không tin mấy bác cứ xài đi,à quên cái bàn phím xoay thì cũng như 3250 thôi...chán....xoay mấy bửa rồi cũng như thế....có gì anh em góp ý thêm.
  3. deepsea

deepsea Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào đang sở hữu một trong hai con máy này bớt chút thời gian làm bài review cho anh em đỡ mong đợi cái nhỉ. Nhìn bề ngoài thì thấy được lắm.
  4. hait

hait Thành viên

Được Like:
    1
    Bác txmobile cứ nói sao ý. HÌnh như bác ko có cảm tình với cái 5700 này thì phải. Theo em thì nghe to và nhạc hay đấy chứ, hay hơn cả N73 ( ko phải to hơn nhé ), em nghe loa ngoài thì ấm và trong lắm. Chụp hình đẹp hơn so với 3250 ( vì có flash), quay phim format mp4 ( cái này pro hỉ). Máy chạy Symbian 9.2 nên có tiếng Việt. Cho phép cài đặt nhạc hình cho cuộc gọi đến và tin nhắn. Còn nhược điểm của nó là cái xoay xoay ( cái này xoay hoài chắc cũng die ) và cái joytick thì khó xài lắm. Chỉ có vậy thui :D
  5. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    Trích md85 "nghe nhạc hai loa stereo,tiếng rất trong ko có bass như 3250 nên khi nghe với âm lượng lớn sẽ ko ảnh hưởng đến độ bền của máy.Theo em 3250 nghe nhạc có tiếng bass làm rung mạnh nên ảnh hưởng đến phần cứng của máy nên dẫn đến ảnh hưởng phần mềm,chính vì lí do này mà nhà sản xuất đã rút kinh nghiệm cho 5700 và các dòng máy sau này ko có tiếng bass,mặc dù nghe tiếng bass phê thôi rồi"

Mình nghĩ chưa có điện thoại nào tích hợp loa bass đâu mà sợ màng loa bass rung,nhanh hỏng loa.Tiếng bass mà bạn nghe thấy chẳng qua là giả lập thôi,nên cũng ko đủ sưc "phê lòi mắt" như bạn nói đâu.
  6. digitalknight

digitalknight Thành viên

Được Like:
    15
    Dù sao cầm 3250 thấy vẫn nam tính hơn, con này thấy giống đồ chơi quá ^_^
  7. txmobile

txmobile Thành viên

Được Like:
    18
    Bác nói chính xác,mẩu mã xấu quá,nói thật các bác,em bán dt mà nhìn nó cũng nuốt không nỗi là...
  8. md85

md85 Guest

Điện thoại là một thứ đồ chơi cao cấp,theo em các bác nhận xét nên đi vào tính năng của máy thì hay hơn
  9. dohoangthien

dohoangthien Thành viên

Được Like:
    8
    Tui đang xài N73 ME tính đổi qua 5700. Vì thấy 5700 nó có chíp âm thanh nghe cũng pro, tốc độ nhanh hơn nhiều so với N73, vả lại màn hình cũng chất lượng hơn. Các pác cho ý kiến với có nên đổi qua 5700 ko?
  10. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    COn trai thì dùng N73 vẫn đẹp hơn,nam tính hơn nhiều.Màn hình 16tr màu của 5700 so với 262.144 màu thì ko hơn nhiều đâu.