Thảo Luận Nokia 5700 Xpress Music

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi kijuto, 30 Tháng ba 2007.

1. zhouyumin

zhouyumin Thành viên

Được Like:
    25
    mình cũng định đổi N73 wa 5700 nhưng mà thấy camera hơi íu , chỉ được cái là có lẽ nghe nhạc hay hơn thui !
  2. malanh

malanh Thành viên

Được Like:
    36
    Nghe nhạc 5700 tuy kô to tiếng bằng N73 nhưng nó trong như N95 vậy... cầm cũng thấy chắc tay hơn 3250, tốc độ xử lý có thể nói là nhanh hơn N73 rồi,khi xoay chụp hình cũng cứng cáp hơn 3250, nhưng hơi chuối ở ổ là muốn chỉnh chế độ khi chụp hình phải cần đến phím joystick thì hơi bị vướn tay chút, bàn phím thiét kế theo kiểu dốc, bấm rất êm tay. Nếu bạn muốn đổi thì mình khuyên bạn nên đợi một thời gian nữa, lúc đó đổi cũng chưa muộn. N73 now cũng ok lém rồi.

P/s: bạn có phải là woobin kô???
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    ai bảo với bạn là chụp hình chụp bằng joytick.Nó chụp hình bằng nut play khi xoay ngang chụp ảnh đó bạn ạ.Chứ nếu chụp bằng joytick thì đã không phải là đa phương tiện,hiện tại chỉ có 3250 và 5700 chụp kiểu này>>>chụp ảnh nhà nghề xoay chụp,rất ấn tượng ,mình rất thích kiểu chụp như vậy.Chả bù cho con 5300 phải đặt ngang máy mới chụp được đúng hình băt chước 32 và 57
  4. malanh

malanh Thành viên

Được Like:
    36
    Bạn ơi, bạn đọc kỹ chưa mà nói mình nói chụp bằng nút joystick hả, mình biết chụp bằng nút play rồi, nhưng khi bạn đang trong chế độ chụp ảnh, muốn chỉnh wa chế độ quay phim hay chỉnh khung hình.... thì cũng cần đến phím joystick để chuyển lên xuống vậy. Lúc đó kô vướng chứ là gì.

P/s: mình nói luôn nha, có thể bạn rất yêu điện thoại đấy, nhưng mà bạn hơi bị tự tin đấy. Mình thấy bạn trả lời các bài viết của thành viên với một thái độ kô tôn trọng, hở tí là mod close bài này lại đi.Something likes that.And sorry ALL.
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    Đó là nhưng bài cần close như ở trang này đã có 1 trang về 57 rồi mở thêm làm gì nữa cho tốn đất ra,tốt nhất là càng ít chủ đề không theo yêu cầu càng tốt.Nhờ mod ghép luôn bài này với bài 5700 kia làm 1.Tự dưng có 2 bài thảo luận về 57...theo bạn có nên close ko,ở địa vị là 1 member nên góp ý đúng thì thôi.
    Luôn luôn lắng nghe,lâu lâu mơi hiểu:eek:
  6. hobaocn

hobaocn Guest

Ở China ,hàng sách tay từ HongKong về có giá a 5tr5 ! kô biết ở nhà hàng sách tay gia bao nhiêu nhỉ ! mình thấy độ phân giải mài hình thì bằng với N70 thì phải, nghe nhạc bằng tai nghe thì sánh ngang với N73! nếu ai cần một máy nghe nhạc hay , mành hình đẹp , kô quang trong đến bền ngoài thi 5700 là lựa trọn sáng suốt vào lúc này!
    mình đang phân vân là nên mua một cái tai nghe ipop hay là sony thì nghe sẻ hay hơn ?
  7. deepsea

deepsea Thành viên

Được Like:
    1
    Màn hình độ phân giải 320x240 16 triệu màu đập chết tươi N70 ;))
  8. tiachopxanh291

tiachopxanh291 Thành viên

Được Like:
    45
    có wifi đâu mà. Nhẽ ra có wifi nữa thì hay!
  9. zhouyumin

zhouyumin Thành viên

Được Like:
    25
    ò , woobin nè ! lâu rồi ko gặp , đang xài 5700 hả ? sao rõ thế ? bỏ O2 miniS rồi hả ?
  10. co7610thicho22

co7610thicho22 Thành viên

Được Like:
    154
    bạn xài N92 mà không biết N92 khi nghe nhạc loa ngoài có tiếng bass sao? nếu bạn chỉnh lại bộ âm thanh Equaliser thì khi nghe nhạc bạn sẽ nghe thấy tiếng bass tuy không rỏ lắm nhưng có thật sự là tiếng bass.N92 nghe nhạc mở hết volume không bị chát tiếng như N73 mặc dù N73 có wending