Thảo luận Sony Ericsson Satio U1

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hoangcung1939, 2 Tháng một 2010.

1. sonnippon

sonnippon Thành viên

Được Like:
    34
    cảm ơn bạn rất nhiều, cả 2 phần mềm mình đều dùng cả rồi nhưng do mình dùng http://********.net/forum/ thấy vui vui và không tốn zien mấy nên định hỏi ACE xem có phần mềm nào hay không để mình dùng thêm tham khảo.
    cảm ơn bạn nhiều

Vui lòng không đưa link sang diễn đàn khác nha bạn
  2. monte_cristo_2k

monte_cristo_2k Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi 1 chút. Pin của điện thoại satio mà mọi người xài thì như thế nào ? Con satio hiện tại của mình càng lúc càng cảm thấy pin nó yếu đi hay sao ấy :-s giờ xài bình thường không nghịch j nhiều mà tầm chưa được đến 2 ngày đã phải sạc lại rồi.
    À, còn nữa, dạo gần đây mình xài cái nUnlock , không biết có phải đó là nguyên nhân ngốn pin không nhỉ ?
  3. monte_cristo_2k

monte_cristo_2k Thành viên

Được Like:
    0
    up cái nào , hy vọng có người vô trả lời .
  4. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    nếu mà sài đến 2 ngày thì bt mà bạn;;)
  5. JimmyLin

JimmyLin Thành viên

Được Like:
    160
    Mấy bạn cho hỏi, sao con Satio của bạn mình bấm *#06# thì nó ra dãy số bắt đầu bằng 0122xxx mà ko phải là 35xxx vậy?
  6. phongtran2

phongtran2 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai có bản ..... của việt map xài cho stio không nếu có cho mình xin và hướng dẫn cách cài luôn nhé
  7. tieungunhivl

tieungunhivl Thành viên

Được Like:
    0
    có ai có phần mềm tiếng việt của saito kg? Mình mới mua 1 cây nhưng kg có tiếng việt. Ai có cho mình xin cám ơn nhìu. Thanks chờ tin các bạn
  8. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    01 là máy của bạn xuất xứ từ USA
    JimmyLin thích bài này.
  9. tasha

tasha Thành viên

Được Like:
    0
    Ong anh bên úc về mới cho mình 1 cây satio u1 hiện máy mình đang xài softwave version 1218-9500 _r1ca07.softwave version date 29-11-09.custom version 1224-3823_r1ba028.
    máy mình vô phần media thì không có phần phát nhạc,ngòai menu chính thì cũng giống như những máy khác mà nó lại có thêm cái playnow.
    Vô phần internet thì nó không cho mình chọn sử dụng wifi hay là 3g hỏng hiểu sao nữa giúp mình với thanks!.
  10. thanhanhX1

thanhanhX1 Thành viên

Được Like:
    135
    pro cho em hỏi để tối ưu hoá việc sử dụng máy thì thế nào ạ,pin em dùng chưa đến nửa ngày , sạc 3 tiếng hay 5 tiếng là chuẩn ( mình sạc = 1 cái thì mất 3 tiếng còn 1 cái phải mất 5 tiếng output 4,9vdc = 450Ma - output 700Mh) , em đã tắt tự tìm wifi , 3g , độ sáng 1/2 rồi mà cũng chỉ thế pin em dùng là bst33 . có pin nào dùng lâu và tốt không ạ .mong pro chỉ giáo

để chế độ nào chụp và quay phim ban ngày và ban đêm cho đẹp ạ