Thảo luận về Blackview JK900 ?

Thảo luận trong 'Android: Đánh Giá, So Sánh Sản Phẩm' bắt đầu bởi minhanh_BG, 1 Tháng một 2015.

1. haianhhn

haianhhn Thành viên

Được Like:
    0
    Cái hãng này của HongKong hôm trước mình cũng có đọc một bài, cơ bản nó là hãng giá rẻ nhưng ko biết chất lượng ra sao
  2. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Sau khi đọc topic này mình đã mua rồi nhé :))
    Bác nào hỏi cứ để mình trả lời :))
  3. hoa_dhthm

hoa_dhthm Thành viên

Được Like:
    0
    Giờ điện thoại tầm trung nhiều chọn lựa nhỉ, mỗi cái giá khác nhau thì được một điện thoại khác, phân khúc nào cũng có thị trường của nó
  4. thedung12

thedung12 Thành viên

Được Like:
    0
    Vi sử lý của nó là loại gì vậy bạn, muốn chạy êm thì phải có vi xử lý ngon lành cơ đó, cứ ko phải là ram và các thông số khác đâu
  5. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Sản phẩm trang bị vi xử lý 4 nhân thực (True Quad core) thế hệ mới nhất, hỗ trợ chạy đa nhiệm ổn định. ROM 8G kết hợp RAM 1G DDR3 giúp sản phẩm đảm nhận tốt mọi tác vụ từ ứng dụng văn phòng, hiệu chỉnh đồ họa cho đến những game 3D nhé, cái này em chơi game suốt ngày mà
  6. minhvantran

minhvantran Thành viên

Được Like:
    1
    Ram và CPU của máy có vẻ ngon lanh đó, giờ máy chạy ram 1 g thì quá đỉnh luôn, mấy game nặng vẫn đáp ứng được tốt
  7. haianhhn

haianhhn Thành viên

Được Like:
    0
    Mình thì ít chơi game, toàn chụp ảnh và up facebook là chính, bác thấy dùng camera của nó có ngon ko ?
  8. hoa_dhthm

hoa_dhthm Thành viên

Được Like:
    0
    Bác này toàn chuẩn theo ý em, em cũng hay dùng cái này, nhất là tự sướng :)), chẳng biết chất lượng có ngon lành ko nữa ???
  9. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    blackview trang bị cho JK900 màn hình 5 inch độ phân giải HD, sử dụng tấm nền IPS cho hình ảnh rực rỡ và trong trẻo nhất. chip đồ họa (GPU) Mali-400 MP2 @416MHZ, sản phẩm cho khả năng xử lý hình ảnh, video mượt mà, độ nét cao. Camera sau 13MP, camera trước 5MP hỗ trợ HDR do vậy tự sướng thì quá đỉnh luôn rồi
  10. techlygsm

techlygsm Thành viên

Được Like:
    0
    Úi xùi, đúng là mấy người ham hố tự sướng :)), mình thì chẳng quan tâm đến mấy cái đó làm gì cả, quan tâm đến mỗi pin :)), pin có khỏe ko ?