Thảo luận về Blackview JK900 ?

Thảo luận trong 'Android: Đánh Giá, So Sánh Sản Phẩm' bắt đầu bởi minhanh_BG, 1 Tháng một 2015.

1. ngocanhsphn

ngocanhsphn Thành viên

Được Like:
    0
    Phiền bác dùng rồi nói rõ hơn về chất lượng pin cho em phát nhé, chẳng biết có bền bỉ hay ko nữa, mấy mAh vậy ah
  2. minhbk

minhbk Thành viên

Được Like:
    0
    Pin trâu smartphone có ai là được dài đâu, tuổi thọ trung bình 1 ngày là căng bạn à :)), chẳng lấy đâu ra mà hơn
  3. hoa_dhthm

hoa_dhthm Thành viên

Được Like:
    0
    Cái màn hình nó thế kia mà, do vậy ngốn pin lắm, vì ánh sáng cho màn hình là chiếm tỉ lệ ngốn cao nhất đo
  4. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    2200 mAh, sản phẩm cho thời gian chơi Plants vs Zombies, Angry bird hay các game xếp hình (Candy rush, kim cương,…) lên đến 6 đến 8 giờ nhé, cũng ấn tượng đó chư, nói chung pin em thấy bt ạ, đáp ứng được nhu cầu của em
  5. techlygsm

techlygsm Thành viên

Được Like:
    0
    Chơi game mà như thế thì được rồi, nói chung tiền ít thì cứ con này mà phang thôi, he he
  6. ngocanhsphn

ngocanhsphn Thành viên

Được Like:
    0
    Tiền ít bây giờ con này đang bán bao nhiêu bạn, có khuyến mại gì ko đó ?. Mình muốn mua đợt tết này
  7. minhbk

minhbk Thành viên

Được Like:
    0
    Con này chỉ mua online được thoai thì phải, em thấy ít nơi bán lắm à
  8. hoa_dhthm

hoa_dhthm Thành viên

Được Like:
    0
    Mua online á, mình vẫn mua bình thường mà, cần gì mua online đây, cửa hàng nhiều mà, bác này ở đâu mà ko có vậy ???
  9. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Ưu đãi hấp dẫn khác: khi đặt mua Blackview JK900, khách hàng sẽ được nhận ngay tài khoản mua hàng tại webiste 123order.vn trị giá 700.000 vnđ.
    Do vậy mua online ngon hơn
  10. techlygsm

techlygsm Thành viên

Được Like:
    0
    Oke, thanks bạn nhé, chắc tết này mình mua luôn à :))