Thảo luận về E-map: bản đồ các tỉnh/thành Việt nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Bác nào có cái để đăng ký cho E-Map không? Mình không tìm ra nên phải xài bản cũ 2.0. Tuy nhiên mình thấy bản 2.0 không đòi đăng ký nhưng vẫn xài tốt (N70, N80), vẫn tải trực tuyến thêm bản đồ các nơi như Vũng Tàu, Đà Nẵng, Đà Lạt... Bác nào chỉ giúp mình bản đồ tải về nằm ở đâu để mình chép nó sang cho cái N70 vì N70 không có WIFI đẻ tải, chổ mình lại không có GPRS. Thanks.
  2. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Nó thường nằm trong thư mục như sau, Tuy nhiên có khác ở một số máy. Đây là đường dẫn cho N70 : E nếu bạn cài trên E và C nếu bạn cài trên C.
    E:\System\MIDlets\1015299b
  3. popeye8305

popeye8305 Thành viên

Được Like:
    1
    ai có bản đồ tp Hải phòng ko?có post lên dùm em với,thanks
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Cảnh giác! Emap 2.0 chơi ko đẹp

Tôi thấy Emap 2.0 cũng khá hay, và do VN lập trình, hiểu đc 1 pm làm ra khó thế nào nên tôi quyết ủng hộ 10k đăng kí chính thức, nó cho tôi serial đăng kí và chạy đc, nhưng khi tôi format máy và cài lại thì đăng kí đúng số đó nó ko chấp nhận, vậy mới biết bọn này chơi cha người ta wa chỉ đăng kí 1 lần xong thì ko cho nữa đòi đăng kí lại. Ai muốn ủng hộ bọn nó giống tôi thì suy nghĩ lại.:mad:
  5. phamhuychinh

phamhuychinh Thành viên

Được Like:
    105
    Ờ, nếu mà như vậy thì xấu quá. Sao nó không chơi kiểu mã số đăng kí theo IMEI thay vì theo mã chương trình nhỉ.
  6. muong82

muong82 Thành viên

Được Like:
    34
    Đó là pác còn may đấy, như em đây mất 10k đk mà chẳng nhận được cái code nào đành phải dùng phương pháp thủ công "Copy Ovewrite" để có thêm 20 lần dùng thử vậy
  7. khamac

khamac Thành viên

Được Like:
    50
    potay.com
    đúng là VN chỉ thấy cái lợi trước mắt
    tydus2010 thích bài này.
  8. yiukiang

yiukiang Thành viên

Được Like:
    71
    Nếu vậy thì A-E trên GSM mình đồng thanh tẩy chay cái Emap 2.0 đi bà con !!
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Anh em đừng nóng, tôi đã cho nó biết tay bằng bản craaack free đây, anh em xài chùa cho nó tức chơi::hug:
  10. thienthan0702

thienthan0702 Thành viên

Được Like:
    11
    ùa! dúng là VIETNAM thoi cho toi cũng ko them sài , láy 5k mua ban đồ giấy cho rồi hihiih