Thảo luận về E-map: bản đồ các tỉnh/thành Việt nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. vitdien

vitdien Thành viên

Được Like:
    81
    Nếu thế thì đúng là ko đẹp rồi :mad: :mad: :mad:
    (1m2 đất có 2 thằng ăn cắp 3 thằng lừa đảo)
  2. Nhatnguyet

Nhatnguyet Thành viên

Được Like:
    4
    To@haule:
    bác đã tải về được các bản đồ Đà Nẵng, Nha Trang.... thì bạn copy và đưa lên trên này cho mình với, ở chổ mình ở không có điều kiện down trực tiếp. Xin cảm ơn trước nhé!
    Cách copy như sau: Bạn chạy chương trình quản lý file lên (vídụ SeleQ) và tìm đến ổ đĩa bạn đã cài chương trình Emap.
    Nếu cài lên bộ nhớ máy thì: C:\System\MIDlets\[101xxxxx]\ (trong thư mục này sẽ có file emap.jar và rms.db)
    Nếu cài lên thẻ nhớ thì: E:\System\MIDlets\[101xxxxx]\ (trong thư mục này sẽ có file emap.jar và rms.db)
    Bạn copy file rms.db và đưa lên đây cho anh em dùng chung nhé
  3. haule

haule Thành viên

Được Like:
    22
    Nhatnguyet ơi, mình không có data Đà Nẵng và Nha Trang. Mình củng như bạn không down trực tiếp được.
    Bác nào có thì up cho anh em dùng nhé
  4. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Ủa sao mình lúc đầu đăng kí 2.0 mất có 5 ngàn thui nhỉ ? Với lại các bản sau em cứ cài đè lên update thì không sao ! Em chưa cài thử khi nó bị format máy ! Nhưng mấy lần em *7370# thấy vẫn bình thường có bị gì đâu ạ ! Chắc máy bác bị sao đó thôi !
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    mời bạn down bản mới tại fpt rồi code của bạn vô coi đc ko, bản 5k là cũ tôi ko biết, bản này 10k lận. cài xong rồi uninstall đó, cài lại rồi cho code vô coi đc ko.
  6. ngocdh

ngocdh Thành viên

Được Like:
    30
    lâu ko lên chơi, đáp ứng bạn phát nhé, có điều file rms.db của mình kì ghê, bạn xem có dùng đc ko nhé. Trong này có đà nẵng, đà lạt, côn đảo, buôn mê thuột, vũng tàu, huế

Các file đính kèm:

haule thích bài này.
  7. haule

haule Thành viên

Được Like:
    22
    Đúng là kỳ thật, không dùng được
  8. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Bác Nin này. Đã làm ơn rồi thì làm cho trót luôn nhé. Mình có bản 2.02 nhưng bắt buộc phải đk. Bác có thể vô hiệu hóa nó như bản 2.0 ở topic này không nhỉ?

Các file đính kèm:

han_huyen thích bài này.
  9. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    To@haule:
    bác đã tải về được các bản đồ Đà Nẵng, Nha Trang.... thì bạn copy và đưa lên trên này cho mình với, ở chổ mình ở không có điều kiện down trực tiếp. Xin cảm ơn trước nhé!
    Cách copy như sau: Bạn chạy chương trình quản lý file lên (vídụ SeleQ) và tìm đến ổ đĩa bạn đã cài chương trình Emap.
    Nếu cài lên bộ nhớ máy thì: C:\System\MIDlets\[101xxxxx]\ (trong thư mục này sẽ có file emap.jar và rms.db)
    Nếu cài lên thẻ nhớ thì: E:\System\MIDlets\[101xxxxx]\ (trong thư mục này sẽ có file emap.jar và rms.db)
    Bạn copy file rms.db và đưa lên đây cho anh em dùng chung nhé
    -------

Chịu, mình dùng X-plorer search tìm trên C:, E: và cả D:, Z: nũa nhưng chẳng thấy đâu, file emap.jar cũng không thấy luôn, nhưng EMAP trên máy Nokia N80 của mình vẫn chạy bình thường... Các Bác có cách nào khác không???
  10. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Cảm ơn bạn vì đã nói với mình là download bản mới ! Mình đã down và update thường xuyên nữa ! Mình chưa uninstall nên chưa biết sao vì mình cũng ko khi naò uninstall nó ! Mong bản của bạn luôn được như yêu cầu ! Thân