Thảo luận về E-map: bản đồ các tỉnh/thành Việt nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. xelibrix8

xelibrix8 Thành viên

Được Like:
    11
    trước em dùng E 680 có cũng có emap và có luôn bản đồ của một vài thành phỗ khác nhưng em không thể tìm thấy thư mục data của bản đồ ở chỗ nào anh ạ .trươc xài con kia chỉ cần tìm đúng nơi chưa data thấy có sẵn rùi cop vô là ok luôn .
  2. gamegiaitri

gamegiaitri Thành viên

Được Like:
    6
    mình cài trên máy N6630 của mình , nhưng dùng dc 1 thời gian thì chương trinh bắt đăng ký lại . Mình xóa đi rồi cài lại là ok hihi nhưng mà bất tiện quá . Có cách nào nó ko bắt đăng ký ko?
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    BẠN DL eMAP Ở ĐÂU thế, bản của tôi đưa thì ko có vụ này đâu, bạn xem lại đi.
  4. muong82

muong82 Thành viên

Được Like:
    34
    hehe, em ko biết bác Nin đã thử cài bản Emap, bản bác đã up lên, trên máy N70 chưa. Nhưng có một điều trái khoáy mà em đang mắc phải: đó là con N70 của em nhất quyết ko chịu đọc bất cứ map nào (kể cả map download từ sever về). Vậy là em đành phải sd bản trial của FPT. Dù trước đây bản đó vẫn chạy tốt trên N72. Khi nào bác có điều kiện test thử hộ em với.
    Chúc bác 1 tuần làm việc mới hiệu quả/.
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    hehe, tôi đang dùng N70 đây bạn à, tôi cũng test trên 7610, 6600, N73, 6300, 6288... đều chạy ngon lành. Nhưng lúc này đường xá lộn tùng phèo mà data emap vẫn thế....
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    muong82, nghiabh, TLKH1 người khác thích bài này.
  7. ngoc hung

ngoc hung Thành viên

Được Like:
    0
    bản emap này có sài cho blackberry được ko?
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    máy nào có hỗ trợ java 2.0 thì ok hết.
  9. free84

free84 Thành viên

Được Like:
    1
  10. ntak_blackwolf

ntak_blackwolf Thành viên

Được Like:
    0
    Lạy các cha!!!tui đăng kí Emap xong cop rms đè lên file cũ rùi bi jờ fải đăng kí lại nè.Chán ghê!!!!10k chứ có it đâu????
    mong các cha lần sau nói rõ ràng nha.Fải thông báo trước để người sử dụng còn bit đường chứ.ok?