Thảo luận về E-map: bản đồ các tỉnh/thành Việt nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. hatcat_codon1990

hatcat_codon1990 Thành viên

Được Like:
    1
    cái này nokia chạy cực mạnh đó
  2. doilamegi

doilamegi Thành viên

Được Like:
    7
    Vậy đã có data mới cho các TP và các tỉnh chưa các pác. Ở trên có pác nào hỏi đường Kim Liên mới ko thấy, tôi tìm phố Hàng Chĩnh (phố cũ đấy nhé) cũng ko thấy nốt.
  3. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Nhà sản xuất đã ngưng cập nhật và hỗ trợ từ lâu rồi! Chuyển dùng phần mềm khác đi các bạn.
  4. vanmaidoicho

vanmaidoicho Thành viên

Được Like:
    0
    các bạn dùng phần mềm googlemap rất hay đấy thấy được cả đường đi lun
  5. doilamegi

doilamegi Thành viên

Được Like:
    7
    Emap có dung lượng rất nhỏ, dễ sử dụng lại tương đối đầy đủ giờ tác giả lại ko update nữa nghĩ lại thấy tiếc quá vì mọi ng cung đã sử dụng quen rồi. Nay chuyển sang PM về map mới mà ko bit ở đâu?PM dùng tốt nhất ->thật là nan giải!
  6. jagtisda

jagtisda Thành viên

Được Like:
    0
    Emap+8 bản đồ các thành phố

em có cái emap với 8 bản đồ của các thành phố post lên share cho anh em.bình thường tìm emap chỉ toàn có tp HCM với Hà Nội là hết.bro nào có nhìu bản đồ hơn thì share cho a e với :115:

Các file đính kèm:

7. solohanoi

solohanoi Thành viên

Được Like:
    272
    Bản đồ GPS loại nào dùng chuẩn nhất hả các bác? Em thấy dùng cái GPS của E72 và Google Map vẫn chưa chuẩn vì đứng ở nhà em nó định vị ra tận chỗ nào xa tít cách đó cả km với bản đồ google map, thỉnh thoảng mới chính xác. Con bản đồ đi kèm N72 thì thông tin đường xá thiếu trầm trọng, thỉnh thoảng ra quốc lộ còn lệch hẳn ra xa ngoài ruộng, google map còn chuẩn giữa tim đường. Không biết con Vietmap dùng thế nào hả các bác, cách cài đặt nó lên E72 như nào ạ?
  8. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Bạn lần sau vui lòng qua chuyên mục thảo luận VietMap cho chuẩn xác hơn nhé!
    Mã:
    http://www.gsm.vn/forum/main/threads/140794-Thao-luan-ve-Vietmap-phan-mem-ban-do-va-dan-duong-Viet-Nam