Thảo luận về E-map: bản đồ các tỉnh/thành Việt nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG, TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. onlykendy

onlykendy Thành viên

Được Like:
    4
    Bản đồ thiếu nhiều tên đường và còn sai vị trí nua74 các bác ơi...Ví dụ : bệnh viện 175 thì nằm ỡ NGuyễn Kiệm GV .. nó lại lộn với BV 115 ỡ Lý Thường Kiệt mới đao ... có thễ Fix lỗi náy dc ko vậy ? help me !! :D gGood luck . THanks
  2. 8quocte

8quocte Thành viên

Được Like:
    141
    tóm lại là N gage potay, k có bản nào cho no cả...huuu. Các bác có ai đã thử thành công thì cho em xin với...
  3. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Bản đồ này còn có 2 cái ngã 7, không có cái ngã 6 CMT8. Mình cài trên N70 xài cũng tạm được, bản mà tên đường không có dấy ấy, còn tiếng Việt thì chỗ có chỗ không.
  4. onlykendy

onlykendy Thành viên

Được Like:
    4
    Hic ..Hic ..Thấy toàn lỗi .. Nhưng có còn hơn khôgn vậy .Xài tạm thuui ..hì hì hì :d
  5. vista8800

vista8800 Thành viên

Được Like:
    4
    Chẳng hiểu sao mình cài Tahoma của thienly lên 6680 rồi mà vẫn chẳng thể nào đọc được tiếng việt trong EMAP với cả AMLICH.nhiều chỗ toàn hiện ô vuông.Help...
  6. thienly

thienly Thành viên

Được Like:
    14
    Bác thử lại thử xem sao tui chạy rất OK. Bác xóa tất cả các font còn lại đi chỉ để lại 1 font tahoma là đủ. Sau đó khởi động lại máy là OK. Nếu không được bác dùng CT gỡ font gỡ bỏ các font trong máy. Sau đó khởi động lại máy rồi vào ổ C tạo lại thư mục C:\system\fonts rồi chép font tahoma vào thử xem sao nhé.
    Good luck
  7. manhquoc

manhquoc Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi là máy N 7360 mình cài vô thì k xem hết được màn hình. Có cách nào k? Cám ơn trước nha.
  8. bocap_den_87

bocap_den_87 Guest

hihihi mấy cái E map này Java 2.0 mới xài được mấy bác àh còn Ngage chỉ có 1.0 thui !
  9. binhpc77

binhpc77 Guest

các bác có biêt bản đồ HN kiếp ở đâu kô ! giúp em với
  10. kieu_phong

kieu_phong Thành viên

Được Like:
    550