Thảo luận về Font chữ cho máy Symbian S60 3rd

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    các fonts trên đêu hỗ trợ unicodde hả các bác
    trông fê nhở :-@
  2. awp1323

awp1323 Thành viên

Được Like:
    769
    từ giờ cạch cái trò font fiec này... :-L
    cài vào k bị restart thì cũng không khởi động đc máy.... :-L:-w:-w:-w
  3. mylove3401

mylove3401 Thành viên

Được Like:
    7
    nhưng tình hình là mình ko biết mình đã hack phone dc chưa mà sao lai ko làm đc gì trong resource hết :(( nên mới thấy là lạ , ko biết là hack thanh công hay không ,
    giờ ko tạo đc folder Fonts trong resource ( nó cứ báo lỗi can't create dir ) nên ko cài đc font tiếng hoa vào máy , huhu , bác nào gặp trường hợp này rồi giúp với :((
  4. thanhtungngl

thanhtungngl Thành viên

Được Like:
    18
    cho mình hỏi là có fon tiếng việt k vậy bạn? mình cần dùng vài font tiếng việt cho dt của mình, có nhiều sòtt dùng font tiếng việt nên trên dt của mình toàn hiện ô vuông k àh, làm ơn giúp, thanks
  5. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Trước đây mình đã từng dùng Fonts thêm trên N73ME (cài fonts trên thẻ nhớ),máy chạy chậm khi bấm số gọi đi,và thỉnh thoảng tưng tưng.Nên bi giờ ngại chơi món này quá.[..]
  6. trainhangheo

trainhangheo Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hoi,minh dung font nay khi gui cho nguoi khac co nhan duoc kieu chu do ko?

Lưu ý: Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết.
    Tái phạm là lên bảng phong thần nhé.
  7. thanhtungngl

thanhtungngl Thành viên

Được Like:
    18
    chỉ dùng cho dt của mình thôi àh, nếu như muốn máy khác nhận được font gửi từ máy của mình thì máy người đó cũng có font giống bạn.
  8. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Fonts nên cài trên bộ nhớ của ĐT thì sẽ chạy như bình thường. Nếu cài lên thẻ nhớ thì máy chạy như rùa đó :D:D
  9. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Sáng nay mình test thử rồi,cài font vào là phần mềm TTPod bị xung đột ngay (Toàn hình ô vuông->Pó tay)~X(
    Pháp Sư and dungp2011 like this.
  10. thanhtungngl

thanhtungngl Thành viên

Được Like:
    18
    máy mình cũng giống như vậy đó, k biết làm sao đọc được tiếng việt, vào web thì toàn ô vuông, xài mấy phần mềm việt hóa thì cũng bị trường hợp tương tự như vậy? bạn nào cao tay ấn thì giúp với