Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. Bhthuan

Bhthuan Ex-Mod

Được Like:
    105
    Ý của bạn cũng là cái mà ai cũng thấy, vì nó làm đơn giản cho người dùng, nhà phát triển phần mềm cũng ko muốn như vậy, làm hạn chế số lượng người sử dụng hơn. Nhưng có 1 thực tế là vấn đề bản quyền tại VN khác với nước ngoài, nên phải làm rườm rà vì vấn đề bảo mật. Hy vọng bạn hiểu và thông cảm
    buimanhthang thích bài này.
  2. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    Mình cũng đang đau đầu với cái KPD 2.3, vọc tới vọc lui mà chẳng thấy gì, nếu thật sự bạn có bản crk thì bán cho mình đi, mình sẽ mua với giá 200K chứ ko phải là 20K vì như thế mới đáng công sức của bạn. Đây là số điện thoại của mình: 01689663020 hoặc nick YM: breakordestroy, còn nếu bạn không liên lạc và bán cho mình thì đừng bao giờ quảng cáo nữa, làm nản lòng anh em h.a.c.k.e.r.
    Ah, cho mình hỏi là bạn bán như thế nào? chương trình bị bẻ khóa hay là bạn đưa K+Y cho mình???
  3. anton

anton Thành viên

Được Like:
    3
    Mọi người cũng nên thông cảm cho nhà sản xuất vì lý do bảo mật. Ban đầu tôi cũng cảm thấy không thuận tiện cho người dùng. Khi gửi thông số máy, IMEI tôi cũng không hy vọng được đáp ứng đầy đủ. Tuy nhiên tôi nhận được phản hồi rất tích cực từ phía KPD, họ còn gửi cho tôi file Cer (Cái mà tôi nhờ rất nhiều diễn đàn lấy hộ mà chưa được kể cả từ trang opda.net.cn từ bên Tàu cũng đang phải chờ dài cổ).
    Tôi đã đăng ký và sử dụng rất tốt, sản phẩm đáng đồng tiền bát gạo đấy các bác ạ.
    mập lùn béo and buimanhthang like this.
  4. dinhthuy

dinhthuy Thành viên

Được Like:
    142
    Hình như bro này làm trong mobisoft ? thế thì cho hỏi chút nữa nhé hiện tại tôi thấy soft này cho N95 lại có chút vấn đề nữa là khi cho KPD chạy ẩn rồi có một số nào đó gọi tới tôi thoát " ko nghe " và sau đó tôi gọi số bất kỳ nào đó sau đó xem lại chương trình thì nó đã out rồi (thôi đã test nhiều lần) , tôi dùng super sim của mobifone phiên bản N95 V12.0.013 RM-159 . nhờ check dùm nhé bro cảm ơn nhiều .
  5. tethien

tethien Thành viên

Được Like:
    176
    OK. Bây giờ thì đã chạy rồi. Cũng được. Nhưng tôi phát hiện 01 số lỗi :

1/Chức năng Auto start không chạy.
    2/Chức năng "Nhật ký cuộc gọi" khi trong danh sách "tất cả" và danh sách nhật ký này dài sẽ bị báo lỗi "Memory full" và không tra được. Chuyển qua danh sách "Gọi đến", "Gọi đi", "Gọi nhỡ" thì vẫn tra được.
    3/Tôi xài N82. Khi quay ngang điện thoại và màn hình chuyển sang ngang thì KPD 2.3 tự thoát.
    4/Các tỉnh, TP Thanh Hóa, Hà Tây, Nam Định, Hải Dương, Kiên Giang và Đà Nẵng đã chuyển sang 7 số (thêm số 3 đằng trước. Ví dụ Đà Nẵng từ 0511xxxxxx --> 05113xxxxxx) nhưng số liệu của các tỉnh này trong KPD chưa đổi nên không tra được.
  6. dinhthuy

dinhthuy Thành viên

Được Like:
    142
    chính xác khi bạn xoay màn hình là nó out thật ở N95 khi trượt xuống nó cũng out luôn .
  7. cuonggsm2007

cuonggsm2007 Symbian Top Contributor

Được Like:
    485

50, 70k không thành vấn đề, cái chính là phải tạo đkiện dễ dàng cho người dùng. Tôi đã gửi thư yêu cầu nhà SX 3, 4 lần rồi mà đến nay vẫn im ru bà rù ko gì phản ứng, bạn làm thế nào, xin được chỉ giáo, cảm ơn rất.....nhiều !
    (Đã ĐK bằng email: cuongmoel@yahooo.com , cuongemoto@gmail.com):whew:
  8. tnl

tnl Thành viên

Được Like:
    538
    Cho mình hỏi khi format máy key có dùng được nữa không?Theo mình biết thì hầu hết những phần mềm khác mỗi key dành cho 1 số IMEI và số đó là không đổi(ít nhất là đối với 1 phiên bản phần mềm,những phiên bản sau có thể có key mới)
  9. mập lùn béo

mập lùn béo Thành viên

Được Like:
    143
    Mỗi lần format máy và cài lại thì cần lấy lại mã đăng ký để kích hoạt KPD :D .
  10. binhk88

binhk88 Thành viên

Được Like:
    17
    Lỗi số 1 và 2 cũng bị đối với E61i. Hy vọng bản cập nhật sẽ fix được.