Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]
    cuthitam, breakordestroy and romeo76 like this.
  2. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    GSM bảo hộ KPD rồi ! ko được thảo luận cờ rờ KPD ở đây nhé ! mất có 48 ngàn thẻ Mobifone là bạn có phần mềm đủ chức năng mà ! Cố gắng mua ủng hộ người Việt đi bạn !
  3. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Ví dụ: Bạn bấm 66 sẽ ra bảng số là Đồng Tháp, 20 thì là Thái Nguyên. 08 mã điện thoại TPHCM. Đơn giản !!!
  4. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Mình đăng ký bằng cách này bình thường mà bạn. Chỉ có điều mình nhắn tin buổi sáng đến 24 giờ mới hoàn thành 5 tin nhắn và tổng đài gửi mã số đăng ký cho mình. Đăng ký các lần sau lấy lại mã đăng ký thì rất nhanh chóng.
  5. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Sặc, chỉ đơn giản như thế này thì cần gì hở bro :D
  6. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    không lâu như thế đâu, đăng ký bình thường chỉ mất từ 1 đến 2 phút cho 5 tin nhắn thành công thôi, tuy nhiên cũng có thể tổng đài phản hồi chậm nên mới lâu như thế.
  7. buimanhthang

buimanhthang Thành viên

Được Like:
    260
    hôm qua em nhắn tin bị lặp mỗi tin nhắn 2 lần huhu,vậy em biết đòi ai,may mà em có gần 200k trong tài khoản không thì cũng chả đủ tiền để đăng ký.
  8. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Sao bạn không mua cái thẻ Mobifone mệnh giá 50K có giá 48K, rồi gửi thông tin IMEI, Code, mã số nạp tiền của thẻ cào, Họ và Tên , đến 0909 330 880, bạn đợi một tý là sẽ có code gưỉ đến cho bạn ngay ! Thế rẻ hơn, nhanh hơn và ít rủi ro hơn gửi 5 tin nhắn mà ! Mình làm thế nhận rất nhanh ! Và nhớ là mỗi lần Format lại máy thì phải vào trang : http://www.kpdonline.com/kpd23/enduser.php để lấy lại code dăng ký mới để nhập vào ! Ok mà ! ^^
  9. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    hé hé em vừa đăng ký xong KPD bằng tin nhắn tự động, sướng quá, các bác chịu khó ủng hộ pm Việt để anh em còn nhiều cái hay mà dùng chứ, lại vừa xem được tử vi VP mới tuyệt chứ!
  10. morning30052003

morning30052003 Thành viên

Được Like:
    25
    cách xem tử vi VP như thế nào vậy các bro