Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. mập lùn béo

mập lùn béo Thành viên

Được Like:
    143
    KPD cực pro,giao diện đẹp.Quan trọng nhất là data nhiều và mới nữa,hiển thị tiếng Việt đầy đủ dấu luôn :p .Chạy trên N73 phà phà lun
  2. lamphibang

lamphibang Thành viên

Được Like:
    343
    bác nào có thể up giao diện kpd lên cho anh em chưa xài được chiểm ngưỡng nhé
  3. mập lùn béo

mập lùn béo Thành viên

Được Like:
    143
    @all:Có 1 cái hay nữa là có thể tra mã vùng đt và tra biển số xe lun.ke ke =D>
    .Bỏ vài chục ký ra có khác =)) =)) .
    Hỏng bít chụp màn hình để up lên :D .
  4. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Góp ý với Mod Thuận (Mobisoft.vn): KPD v2.3 S60 3rd này là phiên bản thương mại, vì vậy Mobisoft nên/phải sign sẵn cho khách hàng (theo mình biết thông lệ thời hạn xác thực phiên bản thương mại kéo dài được 10 năm). Khi đó việc thu phí sẽ hợp lý hơn và người sử dụng sẽ nhiều hơn! Không nên để khách hàng vừa phải trả tiền mua bản quyền phần mềm vừa phải tự đi xác thực phần mềm đó, nhất là trong bối cảnh hiện tại việc sign soft rất khó khăn đối với khách hàng nhỏ lẻ! Thanks!
  5. mập lùn béo

mập lùn béo Thành viên

Được Like:
    143
    Nếu signed sẵn thì việc chống cờ rách sẽ mất tác dụng,vì vậy mà họ không signed sẵn là đúng òy :) .
  6. dinhchan79

dinhchan79 Thành viên

Được Like:
    7
    Nhờ trợ giúp

Các bạn ơi cho mình hỏi tí : Sao mình cài cái KPD 2.3 vào rồi , đã đăng ký rồi và đã chép dữ liệu vào \other\KPDData rồi nhưng khi tra danh bạ thì nó cứ báo là không có dữ liệu là sao vậy mong các bạn chỉ giúp,mình xin cảm ơn.Mình dùng con N73 ME.
  7. tnl

tnl Thành viên

Được Like:
    538
    Mình cài vào rồi mà còn chẳng tra được gì cả,chỉ hỏi đang kí thôi,ai bị như mình?
  8. khongngungtroi

khongngungtroi Thành viên

Được Like:
    7
    Vì N73 mặc định là /Others, nên bạn phải tao 1 thư mục khác /other (k có s), sau đó copy thư mục KDPData vào, tắt máy rồi mở lại, ok.
    chúc thành công.
  9. lamphibang

lamphibang Thành viên

Được Like:
    343
    tra biển số xe của tất cả các tỉnh lun hả bác.............nếu đúng như vậy thỉ bỏ ra 50k là quá đúng rùi:D
  10. mập lùn béo

mập lùn béo Thành viên

Được Like:
    143
    Đúng òy!Hỏng tin thì mua bản quyền đi bít lìn,ke ke.........:D .Tại em không bít pót hình lên thui :whew: .Tra biển số xe và mã vùng đt bàn lun đó nha.