Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Mình mua bản quyền đàng hoàng mà sử dụng thì không được (mua bằng tin nhắn ), cứ bị lỗi hoài, không biết KPD đã fix lỗi cho N95 chưa? hiện tại không thể tra số điện thoại thứ hai được (sau khi tra số thứ nhất)
  2. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Sau đây là 1 số hình screen shot của kdp2.3 ma keluabip chộp được

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]
    mập lùn béo and phandau67 like this.
  3. dinhthuy

dinhthuy Thành viên

Được Like:
    142
    sáng nay vừa đăng ký cho N95 nhưng có vấn đề rồi . - bấm nút C mỗi khi tra số ( để xóa số vừa tra , tra số khác ) thì nó out luôn thậm chí nó báo hủy và xóa cái gì đấy làm cho điện thoại bị đứng 1 chút , sau đó phải vào ứng dụng chạy lại , Bro nào làm trong mobisoft kiểm tra lại và sữa chữa lại soft update lại cho anh em nhé
  4. dinhthuy

dinhthuy Thành viên

Được Like:
    142
    sao chán thế ko biết tra bất kỳ số nào muốn tra số khác phải thoát chương trình và vào lại chương trình mới tra được , hy vọng lỗi này sớm được khắc phục . anh em dùng soft này rồi ko biết các loại điện thoại khác có bị ko
  5. Bhthuan

Bhthuan Ex-Mod

Được Like:
    105
    Các bạn xài N95 và N82 bị lỗi trên hãy bình tĩnh nhé, Mobisoft đang debug xem thế nào, sẽ có phản hồi sớm. Xin cảm ơn
  6. PHUQUANG_QN

PHUQUANG_QN Thành viên

Được Like:
    0
    cài n95 được chưa mấy anh
  7. dinhvandiep

dinhvandiep Thành viên

Được Like:
    82
    hôm nay mình đã cài cho N95 chạy rất ngon. ko có vấn đề gì cả :))
    chả hiểu các bác cài kiểu gì nữa =))
  8. mập lùn béo

mập lùn béo Thành viên

Được Like:
    143
    Phải công nhận xài KPD good hơn vnPhoneDirectory của hieuvpn nhiều nhể :D .Data nhiều và mới nữa =D> =D> .
  9. tnl

tnl Thành viên

Được Like:
    538
    Sao không có cái icon đẹp như s60 nhỉ,mà các bác cho dùng thử 7 ngày trên s60v3 để anh em còn ghóp ý fix lỗi
  10. binhk88

binhk88 Thành viên

Được Like:
    17
    Mình dùng trên E61i, cóp data vào other/KPDData của thẻ nhớ thì không được. Phải cóp vào system/data/KPDData của máy thì mới được. Tốn bộ nhớ quá. Không biết bao giờ mới fix được lỗi này. Nếu cóp thêm data của một vài tỉnh thì chắc chết.