Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Romeo nói đúng đó, khi em nâng cấp từ 2.3 lên, đăng ký Pro nó cũng đòi gửi 9 tin nhắn nhưng thực tế chỉ gửi có 3 tin = 45K thui.
  2. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    Đúng rồi đó bạn. Vì trong chương trình không thể kiểm tra được bạn đã đăng kí hay chưa mà là đều đăng kí mới. Khi bạn gữi tin nhắn tới thì tổng đài mới nhận biết được máy của bạn đã đăng kí rồi hay chưa và khi đó chỉ gữi ba tin nhắn tới thôi là họ đã trã key về rồi. Lúc đầu mình cũng nhầm như bạn nhưng sau khi mình hỏi KPD thì mới biết
  3. phuongminh33

phuongminh33 Thành viên

Được Like:
    12
    :-w Up lên mà phải đăng ký nữa sao mấy bro..........b-(
  4. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    Pro độc kĩ lại phần hướng dẫn đăng kí của KPD nhé
  5. binhdinh

binhdinh Thành viên

Được Like:
    8
    Vấn đề là ở chỗ nó đã gửi đến 9 tin nhắn! Inbox nhận được 9 tin từ 8777 và Sent thì 9 tin đến 8777, xem trong Log cũng thế, và tiền thì cũng bị trừ như thế: 135k. mình cài bản mới nhất (14/12/2008) đấy! Sáng nay đã nhận SMS reply xác nhận mình phản ánh đúng! Họ bảo đang tìm nguyên nhân và sẽ hoàn tiền sau. Trong khi chờ đợi thì không có tiền để gọi nữa! Hix...:-w Bro nào update bằng phiên bản mới thì cẩn thận kẻo lại như mình!:-****
  6. chapidream

chapidream Thành viên

Được Like:
    29
    Lỗi nhỏ thôi mà bro, chắc Bro sẽ được hoàn lại xiền thôi, mình đăng ký từ 3.0 lên pro cũng mất có 3 tin nhắn thôi :">
  7. vovovan123

vovovan123 Thành viên

Được Like:
    0
    các anh ơi giúp em với, em dùng con 6120c cài và đăng ký được rồi nhưng không chạy được chương trình. nhưng copy kpddata sang chỗ khác thi chạy được nhưng không co dư liệu
  8. Bhthuan

Bhthuan Ex-Mod

Được Like:
    105
    Đã thanh toán hoàn tiền lại cho bác rồi nhé. Tks
    romeo76 and binhdinh like this.
  9. binhdinh

binhdinh Thành viên

Được Like:
    8
    Không biết cái vụ data HN (sau khi fix lỗi SPAN bị thiếu dữ liệu) đã fix chưa nhỉ? Cài chương trình mới (12/12) nhưng vẫn xài data cũ chưa fix liệu có được không?
    romeo76 thích bài này.
  10. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    Bạn xem lại thử dữ liệu có đúng phiên bản 3.0 không?