Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. mập lùn béo

mập lùn béo Thành viên

Được Like:
    143
    Đã fix cái auto start chưa nhể ?
  2. Bhthuan

Bhthuan Ex-Mod

Được Like:
    105
    Các bạn khi gửi thắc mắc nên nói rõ chi tiết bị lỗi như thế nào, chứ nói chung chung "khônng cài được" thì không ai biết lỗi gì để mà trả lời như thế nào cả.
    Trên website mobisoft, phần Các thắc mắc cũng có nhấn mạnh, thế nhưng thực tế rất nhiều bạn cứ nói "tôi cài không được" hoặc "chạy không được" mà không nói chi tiết là gặp phải lỗi gì --> bộ phận hỗ trợ KPD cũng bó tay
  3. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Mobisoft đã có nói về vấn đề sign dùm khách hàng.Các bạn có thể chat cùng kpdonline để biềt thêm thông tin. (thông tin từ Tichau)
  4. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Em dùng N 73 kg bị lỗi này, cứ là vô tư.
    dinhthuy thích bài này.
  5. youngmonkey

youngmonkey Thành viên

Được Like:
    37
    mình cài được vào máy rồi nhưng khi chạy chương trình thì chỉ thấy tên chương trình rồi bị thoát ra luôn.lúc chưa fix lỗi thì mình vẫn dùng bình thường

mình vừa format máy và cài lại bản đã fix lỗi của kpd.bản fix có thêm chức năng khởi động cùng với máy, tự động tìm têm và địa chỉ khi có cuộc gọi và chọn phím để hiện tên và địa chỉ khi có cuộc gọi đến.giao diện hoàn toàn bằng tiếng việt.->cám ơn KPD
  6. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Các bác xài N95 đã có bản Fix lỗi rồi đó. Mình đã cài lại và xài vô tư.
    Bản mới ngày 25/03 đó. http://www.mobisoft.vn/kpd23/taive2.3.php
    Cảm ơn KPD đã cập nhật nhanh khi có thông tin phản hồi của khách hàng.
  7. ko thể nào sig được nó báo lỗi UI..
  8. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Cụ thể nó báo thế nào hả bác?
  9. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Sau đây là vài hình ảnh mới nhất về kpd2.3 symbian os9, bản fix lổi 25/3/08, menu đã chuyển hoàn toàn thành tiếng Việt

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

10. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Em đang định đổi N73 sang N82, để dành mãi, khi đủ tiền thì lại không có file *cer nên chán không đổi. Theo em nghĩ, nếu các pác KPD đã chấp thuận sign cho người mua thì nên kinh doanh luôn file *cer, bán file *cer cho ai có nhu cầu. Với giá hợp lý em tin sẽ có nhiều người mua lắm.
    VD: Đổi điện thoại bù 5 chai, nếu file 0,5 k thì không thành vấn đề.