Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    Bro tichau ơi!Bác sửa dùm cái lỗi màn hình 320x240 cho AE dùng với, đợi KPD mãi mà ko thấy fix cái lỗi đấy!
    Bhthuan thích bài này.
  2. tichau

tichau Guest

Tôi không phải là dân lập trình nên yêu cầu của bạn là bó tay :)).Cho dù tôi có là dân lập trình đi nữa thì tôi cũng không làm bởi vì KPD bán cho bạn thì họ phải làm việc đó chứ :D.(tôi không liên quan gì với KPD cả).
  3. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    HI HI, thì tôi thấy Bro cũng hay fix đc lỗi của KPD mà!Dù sao thì cũng THANKS Bro vì đã fix 1 số lỗi của KPD cho AE.
  4. QuangKing

QuangKing Thành viên

Được Like:
    3
    Cho hỏi mình đã mua bản quyền bản 2.1 , ko biết up lên bản 3.0 có xài típ ko hay la phải mua bản quyền lại hả các bác:(|)
  5. tichau

tichau Guest

Bạn vào đây xem nhé.

C. Nâng cấp từ KPD 2.x lên KPD 3.0: Miễn phí Bạn gỡ bỏ bản 2.x, xóa hết dữ liệu cũ. Sau đó bạn tải bản KPD 3.0 về, cài vào, chép dữ liệu vào. Sau khi cài đặt xong, bạn có thể lấy lại khóa đăng ký bằng 2 cách: Trong KPD 3.0 có mục menu "Lấy lại khóa"; Hoặc trên website có mục Lấy lại khóa.
  6. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    Bro gởi email cho KPD đi, trước đây mình cũng liên lạc với họ để chỉnh sửa cho máy N80 bị lỗi font chữ, sau đó họ gởi mình file cài thử để kiểm tra trước, bro cũng làm thế mình nghĩ chắc được.

[-O< Good luck!
  7. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    Cảm ơn bác!Mình đã phản ánh lâu rùi nhưng ko có hồi âm!cài đi cài lại rất nhiều, kể cả bản mới nhất ngày 10/02/2009 của KPD cũng ko ổn.(Riêng tiền SMS lấy lại Key cũng kha khá, hi hi)~X(
  8. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    Nếu pác ở TPHCM đến thẳng Mobisoft hoặc Mai Nguyên phản ảnh đi. Còn ở các nới khác mình kg biết có đại lý kg ?
  9. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    Cảm ơn bác, tôi ở Hanoi.Phản ánh rùi bác à!Câu trả lời qua chat là đợi....
  10. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    ah, tui ở SG nè, nhưng ko có máy cài lỗi mang đến để cho họ kiểm tra, cũng đành póhand :-?