Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. tichau

tichau Guest

Kiên nhẫn chờ đợi đi bro :D.
  2. Bhthuan

Bhthuan Ex-Mod

Được Like:
    105
    Cái này là phải viết 1 phiên bản dành riêng cho các dòng máy như E71, sắp xong rồi bạn. Vài bữa nữa nhé.
    Tks/

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Do dữ liệu xe buýt có phần thông tin khá dài, nên Mobisoft phải xử lý lại.
    Các bạn vô web
    Mã:
    [URL="http://www.kpdonline.com/"][COLOR=#810081]www.kpdonline.com[/COLOR][/URL]
    tải về dùm nhé
    Xin cảm ơn
    0912266565 thích bài này.
  3. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    Cảm ơn Bro, tôi cũng vẫn đang đợi!Mà khi chat với KPD tui cũng nói họ nên mời Bro cộng tác để fix lỗi.

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

4. tichau

tichau Guest

Về file xe buýt 999 thì bị lỗi font chữ và hiện không đầy đủ tên đường(Lệnh 99914908 cho lượt đi và 99914980 cho lượt về của tuyến 149 HCM)

so với file xe buýt được add theo file cài đặt ở đây :D
    (lệnh 08149 cho lượt đi và 0814983 cho lượt về của tuyến 149 HCM)

Về chức năng tìm kiếm nâng cao.
    File xe buýt add theo file cài đặt không tra được và file rời 999 cũng không tra được :D.

5. nhatkhang

nhatkhang Thành viên

Được Like:
    1
    đả đang kí xài good trên n73 chua thấy hiên tượng gì xảy ra.cho mình hỏi sao không thấy tra tử vi vậy ,chỉ có 603 không hả ,hồi đó sài 7610 nhiều lam mà.
  6. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    Dạo này mình thấy trang symbiansigned không cho signed online hoặc làm khó, rất lâu mới trả về link chứa file đã sign, bây giờ muốn cài KPD quả thật rất khó, không biết bác KPD có giải pháp nào không? nếu có thể bác liên lạc với tôi, tôi sẽ giúp bác chỉnh lại KPD cài đặt mà không cần phải sign, nhưng chắc chắc KPD sẽ không còn một số tính năng như đăng ký qua SMS, tính năng tự khởi động, ... tuy nhiên như thế vẫn có thể chấp nhận được.

Bác KPD có thể liên lạc với tôi theo địa chỉ breakordestroy@yahoo.com, nếu thành công, tui chỉ xin bác mấy cái KEY cho bạn bè xài thôi! nếu bác thấy oke thì liên lạc nhé.
  7. tichau

tichau Guest

Fix được thì fix rồi post cho anh em xài.Ki thì có 100k/license,cần quái gì xin :>.Lúc trước Thuận cho tôi free 1 ki để xài bản Pro nhưng sau đó tôi vẫn mua bản quyền đàng hoàng vì nó đáng với công sức của người đã viết ra ứng dụng đó :)).
    0912266565 thích bài này.
  8. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    Làm sao fix được nếu không có sự hỗ trợ của KPD, mình chỉ có thể tìm hiểu cơ chế, nghiên cứu cách thức làm sao để ứng dụng cài được mà không phải chứng thực, chứ làm gì có source code mà sửa, nếu mình có khả năng đó thì viết mới luôn rồi [-(
  9. bimat10

bimat10 Thành viên

Được Like:
    13
    Bác Tichau sửa KPD ầm ầm,vậy mà KPD vẫn ko thấy có động thái gì!THANKS bác nhé, cứ như này AE đc nhờ bác nhiều.
  10. tichau

tichau Guest

Vừa lang thang trên mạng mới vô tình biết đầu 0165 của Viettel được cấp cả tuần nay rồi,thế là add vào thôi :D.

Thêm đầu số 0165 cho Viettel và xe buýt Đà Lạt + Nha Trang :-bd.

Test xong cho ý kiến nhé [gsm].

Các file đính kèm: