Thảo luận về KPD (Phần mềm hiển thị danh bạ điện thoại cố định)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. q630666

q630666 Thành viên

Được Like:
    38
    Mình dùng trên N95 thường.Sử dụng chức năng tìm kiếm nâng cao nhưng toàn không đc.tra tên >>. số mà chẳng bao giờ đc.Co bạn nào bị như thế chưa chỉ mình với!
  2. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    Bro cho ví dụ cụ thể mọi người test xem thữ.
  3. tichau

tichau Guest

Tôi dùng giftailor đển chụp màn hình N73me,chỉ cần làm 3 shot liền là KPD đơ luôn.Phải restart máy lại nó mới chạy @-).
  4. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Đã có KPD phiên bản cập nhật mới (31/3/2009) bao gồm cả phiên bản đã signed sẵn (người dùng chỉ cần tải về rồi cài) và unsigned (phải signed online trước khi cài). Riêng bản có chức năng tự khởi động thì người dùng phải tự signed online trước khi cài. Nâng cấp mới nổi bật nhất lần này là KPD đã support cho OS9.4 (5800, màn hình cảm ứng), và các loại màn hình khác nhau của S60v3: 352x416 (N80...), 320x240 (E Series)... Các bạn vào link sau để tải về cài và cho ý kiến nhé!
    Mã:

[URL]http://www.mobisoft.vn/kpd30/taive30.php[/URL]

5. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    Oh cảm ơn bro nhiều nhé, vậy là con N5800 của em có thể dùng KPD rồi, không biết chạy như thế nào đây, có ai dùng 5800 thì cho ý kiến nhé.

Tra tìm kiếm nâng cao buýt VN đã không còn bị lỗi và có thể tra tìm kiếm nâng cao file .kpd do người dùng tự tạo.
    danght thích bài này.
  6. tichau

tichau Guest

Bị thiếu đầu 0165 của Viettel trong file city :D.
    atu080872 thích bài này.
  7. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    uh, đúng rồi, nhưng trong bản được sign thì có đầu số này, chắc do đầu số này mới quá nên họ chưa kịp bổ sung, nhưng lần cập nhật này khá đầy đủ và hoành tráng, bác KPD nhớ cho em xin vài key vì công sức tư vấn cho bác nhé !!! :-?
    Bhthuan thích bài này.
  8. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    Đúng rồi đó bác KPD, vì bữa nay sign thật vất vã, nhiều khi còn không sign được. Nhớ cập nhật đầu sô 0165 của viettel cho các bản chưa sign bác nhé.
  9. tichau

tichau Guest

Copy file city.txt ra PC,thêm mã 0165 vào và save lại(chuẩn unicode).Sau đó chép đè file cũ là ok :D.Chờ KPD hơi lâu \:D/.
    Bhthuan thích bài này.
  10. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    Cái này thì dễ thôi, trước đây mình cũng đã làm rồi, luôn tiện nhắc bác KPD thôi. Mình thấy KPD hổ trợ người dùng thế là quá tốt rồi, đáp ứng đầy đủ yêu cầu của người dùng, xứng đáng để bỏ tiền ra mua.