Thảo luận về máy SE P800/900/910

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi jeanle6600, 19 Tháng mười 2004.

1. Keisuke

Keisuke Thành viên

Được Like:
    4
    Một số game và phần mềm mua trên Handango.Hầu hết phải có Code của nó.Trong số các file tôi gửi lên có thể có Code nhưng đó là code của tôi.Các bạn có dùng được hay ko thì cũng đừng chửi tôi post code vớ vẩn nhé.

Các file đính kèm:

minhtrung26vn, trongbi and thcsnd like this.
  2. jeanle6600

jeanle6600 Ex-Mod

Được Like:
    8
    cho jeanle xin cái Flash Player với , thấy trên host của SX1 có nhưng o load đc. , bản nào cho P900 hay P910 đó , merci nhe , chỉ chỗ hay cách load mấy cái Flash nhe
  3. Keisuke

Keisuke Thành viên

Được Like:
    4
    Đây nè.Tui cài vào rồi nhưng chả hiểu sao ko dùng đượcc mới đau chứ( chắc tại ko biết dùng :hit: :hit: :hit: ) Jean chỉ giúp nha

Các file đính kèm:

4. Keisuke

Keisuke Thành viên

Được Like:
    4
    Nghĩa là Flash player này chơi mấy file Flash nhưng hình như phải copy vào chỗ nào thì phải.Ko đúng thì ko chơi được
  5. Jeep

Jeep Thành viên

Được Like:
    5
    hehe handago cho mua đc lại rồi à???Trước mua nhiều wa bị nó chặn ip.Mà bác đưa mấy cái phần mềm đó lên đây làm gì.Mọi người load về nếu có dùng đc cũng chỉ là trial thôi,chỉ có mỗi máy bác là dùng đc full.Chán
  6. Keisuke

Keisuke Thành viên

Được Like:
    4
    Thì thế.nhưng cũng có mấy cái free dùng ngon đó.Nó bann IP thì dùng proxy mua thôi.Vẫn ngon chán.
  7. Tunggiao

Tunggiao Thành viên

Được Like:
    1
    Góp chút cho vui: SmartMovie 2.5 with xxxxx

Các file đính kèm:

• 2.50.ZIP
      Kích thước:
      1.2 MB
      Đọc:
      476
  8. vickygroup

vickygroup Guest

Thắc mắc

các bác cho em hỏi có chương trình nào convert film sang mp4 trên PC để chép vào mobile ạ?
  9. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Em cài Flash player vào P910 thì chạy được nhưng ko có tiếng.Chán quá gỡ đi rồi.ko biết bản ở trên của các bác có tiếng ko?
  10. vickygroup

vickygroup Guest

bác ơi, cái game đá banh á. hic nó đòi code muh em hông có. Bắt đền bác á! Bác mau mau giúp em đi. Hông là có án mạng xảy ra á :D