Thảo luận về máy SE P800/900/910

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi jeanle6600, 19 Tháng mười 2004.

1. luongvietanh

luongvietanh Thành viên

Được Like:
    0
    BAC OI...man hinh cam? ung hom truoc em vao hang thi bao gia la 600k..
    o ha noi co cho thay co 100k thoi...co j cac bac cu len he qua nik thantai_253 cho em..
  2. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    thế liệu máy của em mắc bịnh như vậy có sửa được ko? Chỗ nào là uy tín vậy? Các bác chỉ giúp em nha!Giờ nó bị như vậy vứt đi kể ra cũng tiếc,thà nó đi luôn thì ko sao.....hu....hu.......Khổ thân thằng em này waa......!#-o
  3. hoangson_hotnew

hoangson_hotnew Thành viên

Được Like:
    0
    Lỗi màn hình của p910

em dùng con p910. ko hiểu sao trên màn hình khi em nhấn vào biểu tượng của ứng dụng thì nó lại nhảy sang một ứng dụng khác. Đọc trên diễn đàn thấy mọi người bảo vào: Control panel/device /display / chọn calibrate ...rồi nhấn chính xác vào tâm của 4 góc. Nhưng khi em vào thì chỉ thấy có 3 góc có chấm, 2 góc thì đứng yên còn góc bên phải trên cùng thì cứ toả ra như cái cột phát sóng ý, bấm vào tâm thì chỉ thấy báo "too far from point 1" và nó vẫn vậy. :(. Bác nào có cách giúp em với, em mới dùng con này nên chưa zành zọt về nó. Thanks cả nhà.[-O<
  4. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Đã trả lời bạn bên topic kia rồi, mang ra tiệm thôi bạn ạ, cái lỗi lệch cảm ứng này chỉ có mấy bác đó mới sửa được.
  5. huysmall

huysmall Thành viên

Được Like:
    21
    Bro đọc phần sách đi kèm ấy.
  6. cuong_tv

cuong_tv Thành viên

Được Like:
    40
    chào cả nhà, mình có con P910i nhưng bị hư bàn phím, nay mình muốn tháo bàn phím ra nhưng lại không có cái nắp đậy để thế vào cái vị trí đó. Bác nào có hay biết chỗ nào bán thì giúp mình với. Chân thành cảm ơn !!!
  7. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    cái nắp bác cần ấy à?. chỉ có cách mua 1 bộ vỏ mới thôi bạn ạ? (300K đấy)
  8. binh1898

binh1898 Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi đang dùng rồi, post cho ban nhe.
    nhận được thì báo nhé, vì mình không giành mấy việc Post lắm ( 0982541898 - Bình )

Các file đính kèm:

9. xenolala

xenolala Thành viên

Được Like:
    1,369
    mới mua con W950i nhưng mỗi khi nhắn 1 tin nhắn xong thì nó lại báo nhạc chuông là mình đã gởi thành công. vậy có ai biết tắt được nhạc chuông của lúc đó ko vậy.
  10. toikhong

toikhong Thành viên

Được Like:
    0
    Cả nhà có ai có phần mềm chat cho p900 mà đang dùng ngon không.Em có mấy cái nhưng toàn lỗi chẳng vào được j cả.:(:(