Thảo luận về N97

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi molotok, 2 Tháng mười hai 2008.

1. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    C6 - 00 nó là phiên bản rút gọn của N97,màn hình cảm ứng điện trở thì lấy đâu ra đa điểm hả bác :))
    Đa điểm của Nokia mới ra thì chỉ có duy nhất N8 thôi bác nhóe :)>-
    poybeo thích bài này.
  2. yankees

yankees Thành viên

Được Like:
    0
    ( Xin Tư vấn ) điện thoại em bị sao rồi

em đang xài n97 , lúc chiều em đi trên đường vẫn nghe điện xong , 5 phút sau về tới nhà tự nhiên nó tắt ngóm từ đời nào , khởi động không được , đút xạc thì khởi động lên tí rồi tắt luôn , sau đó không khởi động được nữa , đem ra Viễn Thông A thì ông kĩ thuật bảo nó bị nguồn nguồn gì ấy và bảo em kí linh kiện , lấy biên lai rồi chờ thứ 7 báo giá sửa [​IMG] em lo quá , ai biết có thể chẩn dùm em sơ sơ thử không nhé
  3. tichau

tichau Guest

Bác nào xài N97 có cái youtube zin chưa update thì cho mình hỏi ver là bao nhiêu nhỉ ? Nếu có file cài đặt thì càng tốt.Cho mình xin luôn :D.
  4. kingn958g

kingn958g Thành viên

Được Like:
    54
    Sao anh hổng lên Ovi Store mà tải cái Youtube, nó có trên đó mà :D
  5. tichau

tichau Guest

Cái zin theo máy có thể chuyển ngôn ngữ Việt được.Còn cái v2.4.4 không có nên anh mới hỏi cái zin theo máy :D.
  6. HoangHonLuKhach

HoangHonLuKhach Thành viên

Được Like:
    52
    Các bạn có cách nào giúp mình xoá các album cũ trong chương trình chơi nhạc của N97 không ? mình xoá album mà không được, xoá cả file mp3 cũng không được. Thank.
  7. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    nếu các file .mp3 nằm trên thẻ nhớ thì cắm thẻ nhớ vào PC mà xóa thử nha bạn:d
    HoangHonLuKhach thích bài này.
  8. phonglan2022003

phonglan2022003 Thành viên

Được Like:
    0
    oa oa oa. có ai giúp m với. tự dưng sau khi up fw lên 22 rồi thì cái gadget ở favorite contact ko hiện hình ảnh hay contact dc nữa :((
    thế này là thế nào hả các bạn?
  9. keodang_25

keodang_25 Thành viên

Được Like:
    0
    Các sư phụ cho mình xin cer và key con n97 của mình với: Imei:359374030330290
    Phiên bản V22.0.110
    Cảm ơn nhiều
  10. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039