Thảo luận về N97

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi molotok, 2 Tháng mười hai 2008.

1. nokian97

nokian97 Thành viên

Được Like:
    0
    co' ai giúp em khong ? hic máy của em tu nhien camera bấm vào không len gì hết ! giò khong bit lam sao ?
  2. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Reset hay khôi phục cài đặt gốc xem thế nào nhé!

Bạn xem PRODUCT CODE của bạn có nằm trong danh sách FW được cập nhật mới nhất không? Có thể dùng Navifirm kiểm tra cho nhanh. Bạn có thể vào google search cho nhanh cái phần mềm này. Hoặc tìm trong diễn đàn chuyên mục FW
    shion_uzuki0704 thích bài này.
  3. nguyenkingbida

nguyenkingbida Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi là em mới mua n97 mini dc 1 tuần và loa ngoài bên phải ko phát dc tiếng mang đi bảo hành về thì trung tâm bảo hành thay loa j đó vào nghe nhạc ko lớn và hay bằng loa bên trái nó chỉ bằng 50% loa bên trái thôi, vì khi bật nhạc chỉ thấy tiếng phát ra từ loa bên trái còn loa bên phải thì phải đưa sát vào tai thì mới phát hiện là nó đang phát nhạc, cho hỏi là có phải người ta thay cho em cái loa j kem chất lượng rồi đúng ko, vậy h em mang đi đâu để thay loa mới jiong loa zin h. ( đã thử với nhìu loai nhạc và chỉnh balance cân bằng giữa rồi)
  4. dansg9999

dansg9999 Staff Member

Được Like:
    455
    Sao bạn không mang trở lại nơi thay loa để khiếu nại.
  5. akool2401

akool2401 Thành viên

Được Like:
    4
    mình có em n97 khi cắm cáp vào pc thì chỉ báo có sạc khong báo gì hết,không thể kết nối vói ovi hay pc suite gi cả,nhưng kết nối bằng bluetooth vẫn được,có ai biết bị gì không
  6. phuongbk90

phuongbk90 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi với ạ. e n97 mini, cắm vào máy tính vẫn nhận các dữ liệu.Lúc khởi động các nút có sáng nhưng màn hình thì đen xì. Em ấn vào màn hình thì vẫn tháy rung. Các bác cho e hỏi nó bị bệnh gì ạ :-w ( bị lỗi FW hay là chết màn hình
  7. LeKhangAn

LeKhangAn Thành viên

Được Like:
    36
    bạn đang chạy Flash rồi bị như thế hay Navifirm mới bị hã bạn
  8. phoc2003

phoc2003 Thành viên

Được Like:
    0
    haiz...mới mua con N97 để chữa cháy sau khi bị lưỡng mất con 3G16G. Wifi yếu quá trời... Không biết khắc phục làm sao...
  9. hieuhuynh

hieuhuynh Thành viên

Được Like:
    0
    E 97 minh sao ko pit h cai 3 G lai ko co song nao het voi chan sac bi loi khi sac hay bao rut sac .Ai pit ho tro minh voi.(sr may ko viet tv duoc)
  10. duchoangloku

duchoangloku Thành viên

Được Like:
    0
    Pro chỉ giáo

Em có con N97- ông a vừa cho nhưng hôm bữa rớt nước nên về nhà,tháo bin mang ra tiệm sấy khô,lắp vào thì chỉ có 3 phìm trên màn hình cảm ứng còn ánh sáng( phím gọi đỏ me nu)màn hình đen thui.em tự tháo máy sau khi kiểm tra tất cả từ main đến vỏ hoàn hảo bị hư mỗi sợi cáp nguồn của N97 cháy khét lẹt.mang vào nokia care nó chém 900k.nhờ thằng bạn lấy hộ sợi cáp xó 300k mình tự lắp lấy,lắp xong dùng bình thường.cho hỏi pro nào biết tại sao so sánh 2 sợi cáp 1 của công ty 1 cáp lấy ngoài lại giống nhau i syỳ nhưng giá cả chênh lệch khủng bố như vậy?

àh ai biết cách sử dụng triệt để bàn phím N97 chỉ tui cái,đang dùng E63 giờ chuyển qua em này nên gà qúa