Thảo luận về Nokia 5230

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi matdien, 31 Tháng tám 2009.

1. x0xj

x0xj Thành viên

Được Like:
    0
    help me! hack 5230

em mới sử dụng S60v5 lần đầu nên còn gà lắm ai có thể hướng dẫn em hack phone có hình minh hoạ được không vậy.?
  2. quangthuy2

quangthuy2 Thành viên

Được Like:
    7
    thắc mắc về 5230

xin các bác cho em hỏi chút nokia 5230 có chạy ẩn được các ứng dụng cùng 1 lúc ko ?
    va làm thế nào để chuyển đổi giữa các ứng dụng đó ?
  3. toi_tay

toi_tay Thành viên

Được Like:
    0
    Có chạy được bạn ah. Khi chuyển đổi giưa các ứng dụng thì ấn nút giữa ( cạnh nút nghe và cúp máy).
  4. datpm69

datpm69 Thành viên

Được Like:
    17
    Thảo luận về Nokia 5230 - Nokia 5233

Đây là dòng máy có màn hình cảm ứng bình dân của Nokia. Bề ngoài máy trông giống Nokia 5800, nhưng lược bớt đi vài tính năng như : camera 2.0 mega pixel, 5233 ko có 3G và GPS ; CPU ARM 11 434 MHz = Nokia 5800 XM ; bộ nhớ trong 70MB so với 81MB của 5800 XM. Dòng này mới ra nên ko biết có bạn nào đã hack chưa ? Màn hình cảm ứng của máy khá nhạy, hơn hẳn các đời trước . Màn hình 16 triệu màu, chụp ảnh thì xoàng quá ! Giá cả : 5233 = 2,65 tr đ , 5230 = 3,4 tr đ . Nói chung là giá bình dân nên đã có khá nhiều người mua dùng thử rồi . Anh em ai dùng rồi cho ý kiến nha !
    Nokia 5233.jpg
  5. yesterday1305

yesterday1305 Thành viên

Được Like:
    62
    Nói chung sài tốt!!! Mình đang sài đây!!!
  6. tooanhvux

tooanhvux Thành viên

Được Like:
    2
    Xem youtobe trên 5230 chỉ có tiếng không có hình mong các huynh giúp

Không hiểu sao em xem load rất nhanh, nhưng chỉ có tiếng không có hình, mong các bác giúp đỡ
  7. MrSeries

MrSeries Thành viên

Được Like:
    142
    bạn xem bằng trình duyệt hay pm chuyên dụng xem Youtube?
  8. tc89

tc89 Thành viên

Được Like:
    0
    Mọi người ơi giúp e với. Tình hình la con 5230 của em sau khi cài Theme, va trò chơi Đua otô Cảm Biến vào bây giời khi e vào MENU quay ngang máy thì àmn hình tối lạ sau đó các Icon mới hiện ra. E đã gỡ bỏ cac file cài thêm mà cũng không được.Ai đã gặp tình trang trên xin chỉ giúp e với. Thanks!​
  9. dellxps

dellxps Thành viên

Được Like:
    177
    bạn thử up lại FW xem sao nhé hoặc cũng có thể máy bị virus nên bị zậy:45:
  10. tc89

tc89 Thành viên

Được Like:
    0
    Như vậy thì khổ hơn 4mat bạn ơi. Bây giờ ma up FW thì khó Hack Phone vì hiện tại máy mình FW là v12...nhưng up là lên v20.. fải hack bang jak hay j đó mình không rõ.vậy nên cứ để v12 hack bằng HellOX thui. Thui đành 4mat vậy. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn nha.