Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. anhhungcodoc87

anhhungcodoc87 Thành viên

Được Like:
    3
    Sao mình up FW máy N73ME lên 4.0736.3.2.1 ngày 04-09-2007 thì ko cài được Smart Movie nhỉ ? Giúp mình với
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    cái này do file flash bạn ơi, thường thấy lém. ko khac phục đc ji đâu
  3. duchung91

duchung91 Thành viên

Được Like:
    2
    Đã thử tháo thẻ nhớ ra rồi, vẫn không khởi động được, lên mạng tra được cách reset = bàn phím: Call+*+3+Power thì được rùi bạn ạ
  4. duchung91

duchung91 Thành viên

Được Like:
    2
    Ui em N73 của mình vừa thêm 1 bệnh nữa là không nghe được RADIO, cắm tai nghe vào chẳng nghe được gì, các cao thủ có cách nào giúp em với (đã test tai nghe trên N73ME = OK)
  5. veconct

veconct Thành viên

Được Like:
    15
    E thấy thằng bạn xài n73 lúc trước có cài chương trình gì đó mà cài theme từ hình có sẵn được lun hay quá , bây giờ em mới mua cái n73 muốn kiếm phần mềm đó có anh em nào biết cho em xin nhé .
    cảm ơn rất nhiều ! thân
  6. dungbeoktruc

dungbeoktruc Thành viên

Được Like:
    5
  7. n0t-[bAd]

n0t-[bAd] Thành viên

Được Like:
    1
    Mình có vài điều muốn hỏi về N73ME»Mong các bạn giúp đỡ nha!

o0o

1.
    Địng dạng của games;app và themes cho N73 là *.sysx phải ko?

2.
    G
    ame dạng *.sys của N95(240x320) có thể đổi tên thành *.sysx để cài cho N73(cùng độ phân giải với N95) có đc ko?Nếu ko thì có cách nào khắc phục ko?

3.
    Khi mua máy N73ME thì trong bộ phụ kiện của nó có đầu chuyển jack phone của N73ME sang 3,5mm để nối loa vi tính đc ko?

4.
    Có thể Upgrade firmware của N73 thường thành N73 ME đc ko?

5. Mình mới download đc game rồng đen cho OS9.1 nhưng ko hiểu sao khi download về thấy tên file là Mortal Kombat 3.BIN và nặng tới 4MB >"<...Mọi người cho mình hỏi file *.BIN này là của máy nào và làm sao để cài file này nha!? (_ _")
    Mọi người download file
    về coi giùm mình nha!(yên tâm ko có virus đâu nha)

Đó là 1 vài thắc mắc nho nhỏ của mình :whew:...Mong các bạn giúp đỡ tận tình cho newbie của làng GSM này nha! :p
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    file sisx chứ ko sysx nhé, thường lên ME đc, đổi code ME rồi up
    n0t-[bAd] thích bài này.
  9. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Thí chủ phải có Pm giả lập thì mới chơi đc trò này. Trò rồng đen này chơi khó bà cố. Nó đánh nhanh quá, chưa kịp động thủ là bị out rùi ( Trò này trước khi chơi, phải cài đặt lại hết 14 phím của ĐT thì mới thắng nổi nó:D:D)
    link down Pm giả lập đuôi Bin cho 3rd nè: http://www.4shared.com/file/30047256/20b29ef1/Picodrive3rd.html

Cách bố trí các phím trên ĐT cho giả lập nè:

trumnoixao2000 thích bài này.
  10. n0t-[bAd]

n0t-[bAd] Thành viên

Được Like:
    1
    Rất cảm ơn các bạn đã giúp đỡ!!!
    Theo như lời thầy tu nói thì chắc mình phải nói "thân ái chào tạm biệt" rồng đen thui vì bản thân game đó đã nặng tới 4MB rùi;sau đó lại cài thêm 1 fm giả lập nữa...cài xong hết gòy chơi khó quá lại gỡ ra »» nghỉ cho nó khỏe =))
    Ơ thế còn câu hỏi thứ 2 và thứ 3 ko ai trả lời mình à? >"<