Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    bạn thử code 0539295 này đi bạn trong 4room bàn về vấn đến này rất nhiều rồi mà.
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    có ji đâu, Nokia nó làm như thế để đề cao, coi trọng China đó mà, để cho china thấy đc ưu ái mua nhiều hơn, giống như cho N70 là:
    N70 RM-84 (bình thường)
    N70 RM-99 (china)
  3. tuandg

tuandg Thành viên

Được Like:
    4
    cho mình hỏi chút . mình sử dụng N73 ME được 2 tháng nay , vì có một số ứng dụng không cần thiết nên muốn remove , nhưng với những ứng dụng java ( cài từ file .jar ) thì không thể nào remove được . có bạn nào giải quyết vấn đề này giúp mình không .
  4. TORQUE

TORQUE Thành viên

Được Like:
    76
    help me N73 không nghe nhạc được

ở máy n73 có phím nghe nhạc riêng biệt .nhưng khi tôi bấm vào thì chỉ nghe được một bài,mặc dù đã chép rất nhiều bài vào thẻ nhớ.có anh em nào biết xin chỉ một cách tỉ mỉ cho mình cách dùng không.Vao Option không tháy chử all Track dau
  5. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    bạn vào option---->goto music menu-----> refresh list cho bài nhạc nhé.
  6. xetau

xetau Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi, làm sao để kiểm tra máy có hỗ trợ 3G hay không?
  7. duongpham

duongpham Thành viên

Được Like:
    28
    Cho mình xin bản nhạc chuông gốc bài Seahorse của N73Me với , bản nhạc chuông này đi ngoài đường nghe rất rõ ! thanks a lot !
  8. smartmobee

smartmobee Thành viên

Được Like:
    60
    Anh em nào thiết lập vào internet được bằng bluetooth qua gnubox, hãy vào phần download trong folder internet đi, vào bằng Bt được chứ ko phải mấy cái Web hay services chỉ vào bằng kết nối GPRS. Đây là một ứng dụng cực kỳ hay của Nokia, anh em sẽ ngồi cả ngày mà không chán với các nội dung trong đó, như Widsets, Catalogs, eco ...
  9. tri_thuc_lun

tri_thuc_lun Thành viên

Được Like:
    1
    Tôi cảm thấy vất vả quá các bác ạ! Up FW gần 3 tiếng rồi mà vẫn chưa đc. Số là em hôm trc up FW mới, thấy mất tiếng Trung. Hnay đổi code thành 0539354 co 77MB mà up mãi, tại em thấy lâu quá nên vào bắn Halfline OL, thế là nó fair hix, em đang up lại mà lâu quá, bùn tình quá.
    Anh em nào có up đừng dại như tôi nhé!
  10. beckanh007

beckanh007 Thành viên

Được Like:
    2
    Hixhixx...E vừa update cho con N73ME..ko bít tại sao E update mất đúng 3 tiếng..net nhà E là ADSL của VIETTEL..hix....