Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    theo như mô tả thì không sao đâu bạn.vì nguyên lý hoạt động khi bạn chọn Remove mem.card là để máy dừng hết các chương trình đang chạy trên thẻ thôi.đây có thể là 1 lỗi mới.bạn có thể flash lại máy để khắc phục tình trạng này nhé
    FNS thích bài này.
  2. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    mình đang sử dụng ver mới nhất nè V4.0736.3.2.1 ngày 04/09/2007 thấy chạy ổn định lắm đó bạn. vào cũng nhanh
    pp910i thích bài này.
  3. boykissbaby

boykissbaby Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi, máy của mình đang xài tốt, hôm bữa mới cài 1 cái theme mới rồi tự nhiên buổi tối thấy cái màn hình trắng xóa, khởi động lại máy hoài mà vẫn vậy. Mà máy bị khóa bảo mật roài, có cuộc gọi đến vẫn nghe được, vẫn hiện màn hình nhưng nghe xong lại trắng xóa ko làm ji` được. Format lại = 4 ngón hoài cũng ko được lun. Ai giúp mình với. Thanks nhìu.
  4. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    mang ra care đi bạn. đó chỉ có thể là lỗi PM thui nhưng bị lỗi màn hình cũng cao lắm. chắc chắn là mang ra cho người ta kiểm tra còn không thì đem máy đến cho anh em GSM ktra hộ
  5. tri_thuc_lun

tri_thuc_lun Thành viên

Được Like:
    1
    Cho tôi hỏi tí ông ơi! Tôi không biết Format bằng 4 ngón. Lần nào tôi ấn Gọi+*+3+Nguồn, nó cũng tắt máy như bình thường. Ai biết chỉ tôi với plzzzz!!!
  6. blackhat_1008

blackhat_1008 Thành viên

Được Like:
    0
    mấy đại ka bày cho em cák cài call magic cho kon n73ME cái.em xin đa tạ
  7. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    bạn nhấn tổ hợp phím này sau khi tắt máy nhé
    tri_thuc_lun thích bài này.
  8. tknamlx

tknamlx Thành viên

Được Like:
    0
    Sao máy N73 của mình cài Smartmovie ko được vậy? Nó báo là "Not Supported"
    Mong các bạn giúp đỡ. Cám ơn rất nhiều
  9. nktung318

nktung318 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi sạc AC-4E khác sạc AC-3E chỗ nào ? Mình dùng N73 thấy người ta bảo 2 sạc này cũng sạc đc cho máy vì output ra đều 5V ? có đúng ko vậy ? Cảm ơn .!
  10. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442

Nó báo lỗi đó do bản smartmovie đó không phải là bản của nó đó mà. bạn qua đây lấy bản smartmovie 3.41 về rùi cài nhé
    http://gsm.vnshowthread.php?t=34848&page=95
    tknamlx thích bài này.