Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. Abc3650

Abc3650 Thành viên

Được Like:
    4
    Cứu em .. hic .. lúc trước xài N91 âm thanh 1/2 là nghe muốn điếc rùi còn con N73 này mã volume luôn mà vẫn ko to lắm nế 2 vợ chồng mỗi người 1 bên tay nghe .. có cách nào làm nó to lên được ko các bác .. Thx all !
  2. n73smartphone

n73smartphone Thành viên

Được Like:
    7
    em cần mua vỏ & bàn phím máy N73 Music, giá ở thegioididong.com vỏ là 280k, bàn phím là 130k, bác nào mua rồi cho em bít vỏ & bàn phím đó tốt ko, có điểm nào khác với vỏ & bàn phím zin của máy ko. còn ở Nokia care thì giá thế nào vậy. ai bít chỉ em. thank nhìu nhìu!
  3. dienxuanpham

dienxuanpham Thành viên

Được Like:
    8
    Vỏ N73 gồm 3 phần ghép lại vào với nhau. Lên Nokia Care nó phải chém bác cái rẻ nhất là 400K. Bàn phím hình như 700K thì phải :((
  4. pp910i

pp910i Thành viên

Được Like:
    188
    À bro nào biết cách chỉnh cho soft COREPLAY khi xem phim thì nó đầy màn hình nằm ngang ko nhỉ? mình chỉnh nghịch linh tinh nên bây giờ ko thể xem toàn màn hình nằm ngang nhu lúc đầu nữa... ko hiểu kiểu gì... đã tích vào PRE-PORTAL FULLSCREEN roài mà vẫn ko được,,... lạ thế???
  5. duaconkhonuoi

duaconkhonuoi Thành viên

Được Like:
    23
    Con N73 ME em mới lấy về 1 tuần mà đã bị tự tắt nguồn 2 lần, em ko biết nguyên nhân tại sao dù máy vẫn còn pin. Em vô setting , zo phone thì thấy Sleep Mode đang On, em đã chỉnh sang Off thì cái đèn xanh dương nhỏ nhỏ ngoài máy ko còn chớp nữa. đang chờ xem còn bị tắt nguồn ko, các bro chỉ giáo dùm. Máy em từ khi mua về đã hiện lên kí hiệu 2 vòng tròn nhỏ nối nhau , giống như dấu vo cực vậy. Xin cho hỏi kí hiệu này là gì, muốn tắt fai làm sao?
  6. daylight

daylight Thành viên

Được Like:
    84
    mấy anh ơi cho em hỏi chút N73ME có V 3.0638.0.0.30 không vậy em tra product code máy sao version không giống vậy.e tra thì nó có version 4.0
  7. n73smartphone

n73smartphone Thành viên

Được Like:
    7
    có nhầm ko vậy pro sao bàn phím lại mắc hơn vỏ
  8. dienxuanpham

dienxuanpham Thành viên

Được Like:
    8
    Thay tất cả bàn phím (cả bộ phím + cần gạt + 4 phím mạ bạc) 700K :hit: . Màn hình 2 củ, pin 1,1 củ --> ngất :mad: .
  9. djbaoht

djbaoht Thành viên

Được Like:
    2
    cho em xin phần mềm quản lý (Explorer) mới nhất cho N73me nhe mấy huynh.....và smarmovie nua nhé...em tìm hoài ko thấy...thankss trước nhé
  10. daylight

daylight Thành viên

Được Like:
    84
    mình có X-plore 1.21 bạn xài thử đi, smartmovie 3.40 nếu bạn muốn xài 3.41 thì bạn tải bạn tải bản 3.41 về cài theo chỉ dẫn
    Chú ý : Smart Movie 3.41 ko cần Sign mà phải C.R.A.C.K
    C.R.A.C.K Smart Movie 3.41
    :
    Bước 1 : Cài đặt SM 3.40 hoặc 3.25 và C.r.a.c.k bằng 0000
    Bước 2 : Set up Chồng SM 3.41 lên Bản SM 3.40 hay 3.25 on phone
    Bước 3 : Smart Movie 3.41 đã dc C.R.A.C.K.

Theo Link dưới đây để lấy Smart Movie 3.40 hoặc 3.25 do Sym Up.
    Khi Set Up nếu Gặp trực trặc ji thì Tùy chỉnh ngày giờ On phone lại là theo Múi giờ Việt Nam(Hà Nội) và là ngày 19/03/2007.Sau khi Set Up Ok rồi thì Chỉnh lại ngày giờ hiện tại

Các file đính kèm:

truongduy23 and khuatbatung like this.