Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. SHARP 912SH

SHARP 912SH Thành viên

Được Like:
    27
    Ai so. Rui? Ro thì dung dùng symbian nhé :D Tôi up bao nhiêu máy rôi có thâ'y rúi ro gì dâu nhi?
  2. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    cho mình hỏi, phần mềm nào xem và chỉnh sửa cắt hình ảnh tốt nhất cho N73me vậy, mình tìm rồi, nhưng chỉ thấy resco viewer, nhưng phân mềm này tạo ra các ảnh nhỏ ytong thư mục rất phiền phức. còn phần mềm nào khác hơn không ạ? cảm ơn
  3. lqcuong

lqcuong Thành viên

Được Like:
    0
    Sau khi cài đặt xong, chạy chương trình gặp báo lõi bó tay.
  4. soitre

soitre Thành viên

Được Like:
    2
    nói chung là bạn nào chưa có kinh nghiệm up FW thì o nên úp bậy bạ, hư 1 cái là sữa lai tiền kô, theo mình thi nên ra ngoài đường làm chua tới 100k, đừng nào nokia care nó chỉ úp len n73 thường thôi ah chứ o len ME đã vậy nó còn múc cho 250k mắc như thú.
  5. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Nhỡ up ma rớt mạng hay gặp sự cố gì đó mà không hoàn thành việc up FW được thì mobile sẽ bị "mất nguồn". Mang đi up lại bằng box thui, làm gì đến nỗi "hư 1 cái là sữa lai tiền kô". trừ khi bạn bị mấy ông "thợ vẽ" thuốc :D
    NOKIA Care up FW mà chém đến 250K à :confused: ... wá ... :whew:
  6. TUDZ

TUDZ Thành viên

Được Like:
    18
    các bác giúp mình với,tình hình là thế này.con N73 MS của mình lúc lúc mới mua về chưa format(bằng bốn nút)thì nó có sẵn chương trình Search(hình quả đất và cái kính lúp ấy) khi format xong thì nó mát tiêu luôn tại sao vậy các bác,vậy nếu mình muốn có lại chương trình đó thì thế nào đây.xin giúp mình với
  7. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Mấy chương trình đó cài trong bộ nhớ máy ! Khi format 4 nút sẽ mất hết Search, Map và những chương trình trong máy có cũng sẽ mất ! Nếu bạn muốn có lại thì vào thư mục Internet ---> Download! đợi nó load Catalog xong có mục Map và Search ! Bạn nhấn vào Option và chọn Get để down nó về và cài lại ! là có lại 2 chương trinh Maps và Search lại thôi ! chúc thành công !
    TUDZ thích bài này.
  8. TUDZ

TUDZ Thành viên

Được Like:
    18
    như mình nói ở trên ấy.thì mình chỉ mất chương trình seard thui chứ không mất luôn chương trình Map như ban nói,kì vậy bạn:)
  9. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Vậy bạn chỉ cần down chương trình Search thui ! Đúng là cái maps có sẵn trong ROm khi up firmware rồi ! nên ko bị format ! Bạn chỉ cần cài cái search thôi
    TUDZ thích bài này.
  10. TUDZ

TUDZ Thành viên

Được Like:
    18
    bạn ơi,sao mình làm giống như bạn nói thì nó tòa load không à,có cách nào khac không bạn

thui em biết rùi.cam ơn anh nhé

các anh ơi cho em hỏi,N73 của mình có xài đươc chương trình RotaleMe v 1.5 này không vậy giống LandscapePro đó