Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. DotSis

DotSis Thành viên

Được Like:
    818
    đc chứ bạn chỉ cần cắm vào rắc vừa với cái AD - 41 là đc , kô chỉ loa vi tính bất cứ loa nào có âmli cũng đc ! :D
  2. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Hơ, mọi ng xem phim= smartmovies có bị tình trạng xem 1 lúc(1-2 phút j đó) thì hình chạy trước tiếng ko nhỉ????E chỉnh cái Audio preroll time loạn cả lên mà ko dc.Reset, format lại máy, nói chung là làm đủ kiểu rùi.Bực mìn wa', dùng lâu rùi mà h mới để ý.He, chắc tại hùi xưa hay chứa mấy cái xxx nên chả để ý hình có khớp tiếg ko nữa.
  3. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    ờ ờ đúng đó bác. mấy cái phim ấy thấy miệng ko kêu mà tiếng thì kêu ầm ầm. em nghĩ là tại phim nó thế chứ ko phải gì đâu. mà em mặc kệ, chủ yếu coi được phim, tiếng nó kêu ko khớp cũng oke!:D:D=))
  4. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Hơ, but mà xem lâu lâu khó chịu lém pác à, xem xxx thì chỉ ớ ớ, đoạn nào cũng như nhau, xem phim có nội dung ,nhất là mấy cái phim của Châu Tinh Trì thì bực mìn lắm à!!!
  5. dungbeoktruc

dungbeoktruc Thành viên

Được Like:
    5
    Cho em hỏi code n73ME nào tăt đươc tiêg 'tách' khi chụp ảnh nhỉ ?
  6. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    hehe. nếu bác thấy bực mình thì đi .. giải quyết ngay. hay là con vớt sang MPG4 các bác kia đang thảo luận ầm ầm ở topic kia bác kìa. Kia kìa!:D=))
  7. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Chú ý nhé các bạn, chỉ thảo luận về N73 - N73 ME thôi, ko lạc đề nhé =(:)hit:
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn mở camera vào phần Settings tắt tiếng "tách" khi chụp ảnh là ok à (no sound) :D
  9. dungbeoktruc

dungbeoktruc Thành viên

Được Like:
    5
    bác nhâm rôì , N73 chỉ có code Euro mơi tăt đươc tiêng chụp hình thôi , code Indiana không tăts đươc , tăt tiêng chụp cũng khôg phải làm như bác đâu , trươc có bác đã post rôì , nhưg em quên mât, bác nào biêt pm cho e vơi
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Thế hả bạn,hì,chắc có lẽ vậy vì mình chưa up lên FW code India lần nào. Vậy dungbeoktruc up lại FW theo code EURO luôn đi cho tiện :D